Photo cua a2 family 00-03

ong vang

hê hê hê, cọ toa lét thì liên quan gì đến hộ khẩu ha noi??? xem chừng yêu cầu cao quá chẳng ai đáp ứng được rồi

jumbo_lp

Anh em ở nhà đang có mấy đôi giầy đá bóng bị ướt do hôm đá mưa. Hơi bẩn một tẹo. Có em nào muốn giặt giầy thì đăng kí ngay. Trả hẳn cho 50k một đôi. ;-) Nhanh nhanh, thời buổi bon chen.

mimanchi

Member
jumbo_lp said:
Anh em ở nhà đang có mấy đôi giầy đá bóng bị ướt do hôm đá mưa. Hơi bẩn một tẹo. Có em nào muốn giặt giầy thì đăng kí ngay. Trả hẳn cho 50k một đôi. ;-) Nhanh nhanh, thời buổi bon chen.
Tưởng anh em ở nhà thiếu tiền lên đây xin các Việt kiều, hóa ra vừa đụng chạm tự ái một cái là giở ví ra ngay =)) =)) =)) =)) tính sĩ vẫn còn cao thế thì làm sao xin được tiền của ai >:) >:) >:) >:)

cupid

Chi ơi Q xin Chi chân đưa đón em Chi đi học được k??? đảm bảo đi đến nơi về đến chốn :| lương cũng k cần nhiều tầm 500k/ 1thang là Q mãn nguyện rồi :(

jumbo_lp

Vâng em nó sẽ được ngồi con @ đen hoặc ET8, đảm bảo nổi nhất trường. Nhưng,(lại một chữ nhưng chết tiệt) hiện tại em nó đang nghỉ hè. Pó cái chân là pó cái tay. :(

ong vang

ngốc, nghỉ hè thì có học hè. học thêm văn hóa. nghệ thuật đầy thứ để học,k đưa em ấy đi học thì đưa bác gái đi chợ bác giai đi làm. đầy việc,

cupid

bác zai nhà nó đi xế hộp...e chưa bít lái chị Hoa ạ...bác gái nhà nó đi chợ ngay đấy,uhm nhưng mà đúng! em nó phải đi học hè chứ nhỉ??? học Vẽ này... học Piano này... học ... k nhớ :| đại khái là ok k Chi???

jumbo_lp

Nếu ngày mai các bạn không còn thấy anh em chúng tớ ở trên forum nữa thì cũng đừng ngạc nhiên. Bạn bè, chán.

jumbo_lp

Đoàn kết đoàn kết ĐẠI ĐOÀN KẾT
Thành công thành công ĐẠI THÀNH CÔNG!!!!!!!!!!!

tim to bằng tim con bò rồii

jumbo_lp

"Look, if you had one shot, or one opportunity
To seize everything you ever wanted-One moment
Would you capture it or just let it slip?" by Eminem

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000