Anh em A 1 cho hỏi thăm tình hình thày Oánh?

ATAKA158

Eh mấy thằng cc... Ai chửi bậy bao giờ. Khánh Bưởi dạo này tình yêu tình báo kinh ghê nhỉ !!! Bao giớ cho anh em ăn kẹo đây??? HEeeeeeee

AMOUREUSE

Mỹ hâm lớp mình là hàng xóm của Bin laden hả , nghe nói ông ý đẹp giai lắm đúng không? Lớp tớ có một chị người I răng I rắc gì đó suốt ngày kể chuyện tớ nghe về đất nước chị ý , mà Bin laden là người ở đâu ý nhỉ :-/ :>

dungman

Thằng Hải Cẩu đấy chắc là bạn thân ủa BiLaden , chắc do Biladen chốn ở trên núi vẫn còn sống nên chưa xuống biển tìm mày thôi cố đợi đi chuyện gì phải đến nó sẽ đến khi khi khi. Mà mày dạo này mất hút chả tin hả tức gì với tao hay ẵm được em Poland nào rồi nên ngồi rung đùi bỏ mặc anh em :D

Non_NickName

Bin Laden chắc là người apganistan hay gần đó thôi , mè đông âu với trung đông gần xịt mè :p
tin tức quái gì , tin vào đâu? mail mày có chủ mới + lên IM đếch nhắn tao phát nào , tao biết đường nào tin cho mày :-"

ATAKA158

Non_NickName said:
Tao vẫn khoẻ, tình hình vẫn ổn , chưa thấy bin laden đến chơi , còn thế nào là thế nào?
Thế nào??? Là tao hỏi bao gio Binladen cho qua bom vao KTX cua may !!! Di tong mat con GA TRONG. heheheh

bọn tao đang thảo luận để trau dồi kinh nghiệm, bạn bè có gì thú vị phải san sẻ với nhau không ai ăn mảnh như mày đâu, đã ăn mảnh còn ăn lắm, ăn ngon ăn không mất tiền nữa mới khủng khiếp, cái thằng D =))

AMOUREUSE

này sao mấy ông hết chuyện rồi à mà quay sang mấy cái vấn đề gái mú thế hả , bây giờ cho tôi hỏi một câu đi , forum lớp mình đến lúc nào mới được khôi phục vậy? Minh thi xong chưa??? Tớ sốt ruột lo cho cái forum quá hichic

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000