Quán trọ A1!!!!!

AMOUREUSE

thế suy cho cùng cái forrum lớp mình là vô phương cứu chữa h ả , b ây giờ mà làm lại từ đầu thì đâu còn gì thú vị nữa , oải lắm ; kể ra cái forrum của lớp mình cũng lận đận thật :-S

AMOUREUSE

ATAKA158 said:
eh !!! May thằng mắc dịch kia !!! Ăn nói xấu mặt anh em quá !!! Gái việt xinh bằng gái Nga không? hehe

Lớp tớ cũng có một cô bé người Nga , xinh thật , lại còn máu nữa :9 nhưng tóm lại kết luận một điều là con gái Nga xinh mà tính tình cũng dễ chịu nữa , đúng không Giang ;)

dungman

Máu à , hay đây hay đây bây giờ không có dịp sang Nga thì xuông Monpelier chơi một chuyến nhẩy hé hé hé
Còn cái 4rum tớ đang có gắng backup nhưng e rằng... không kịp vì hổng có thời gian :D. Có internet ở nhà thì để 1 ngày là ok đây toàn phải lên trường khó chịu vật time bị limited thì chịu thôi
Còn mấy ông ở VN thì bảo là backup mà đợi chả thấy đâu buồn đứt ruột :D

Việt anh hôm nay bị làm sao thế? sáng tác toàn cái gì ý , hay đây là chuyện có thật của tác giả vậy?
trưa chẳng có gì ăn..........đói ,trời nóng quá thèm sang Montpelier chơi với bạn hiền xin bữa cơm thôi :q: hehe

AMOUREUSE

Cái forum loila lớp mình lại có vấn đề rồi đúng không? Không biết hôm trước bạn Mẫn cáu giận gì với ai mà gửi cho mọi người (trong đó có tớ ) một cái email hơi nặng lời , lúc đầu tớ đọc cũng thấy hơi chột dạ vì không biết mình đã gây nên lỗi gì :-( , hic , sau này mới biết là admin nổi giận nên cho cái forrum lớp mình die luôn :9 , Mẫn ơi , bây giờ số phận của cái forum nó ra làm sao hả Mẫn khẹc khẹc

Kabuki84

AMOUREUSE said:
Cái forum loila lớp mình lại có vấn đề rồi đúng không? Không biết hôm trước bạn Mẫn cáu giận gì với ai mà gửi cho mọi người (trong đó có tớ ) một cái email hơi nặng lời , lúc đầu tớ đọc cũng thấy hơi chột dạ vì không biết mình đã gây nên lỗi gì :-( , hic , sau này mới biết là admin nổi giận nên cho cái forrum lớp mình die luôn :9 , Mẫn ơi , bây giờ số phận của cái forum nó ra làm sao hả Mẫn khẹc khẹc

Mấy hôm trước, FORUM lớp mình ww.loila.org lại bị hack, thằng hack đã gửi e-mail cho các member chửi linh tình (mạo danh bạn Mẫn)

Nếu đúng không phải Mẫn gửi thì cậu confirm lại nhé.

01.Nguyễn Bằng An
02.Nguyễn Tuấn Anh
03.Nguyễn Việt Anh
04.Phạm Ngọc Bình
05.Tạ Phương Bình
06.Nguyễn Thị Phương Dung
07.Nguyễn Thị Thu Dung
08.Đoàn Anh Dũng
09.Hoàng Anh Dũng
10.Nguyễn Tiến Định
11.Lê Giang
12.Hoàng Trường Giang
13.Vũ Hải Hà
14.Trịnh Hải Hạnh
15.Nguyễn Thanh Hiền
16.Hoàng Tuấn Hiệp
17.Nguyễn Huy Hiếu
18.Cung Thị Phương Hoa
19.Phạm Vũ Thiều Hoa
20.Trần Thị Thu Hồng
21.Đỗ Quang Huy
22.Nguyễn Thanh Huyền
23.Nguyễn Minh Hưng
24.Nguyễn Ngọc Khánh sn:5/4/84 tạ thế :sắp
25.Bùi Quỳnh Linh
26.Dương Thùy Linh
27.Nguyễn Thùy Linh
28.Hoàng Long
29.Nguyễn Hương Mai
30.Doãn Phương Mai
31.Bùi Minh Mẫn
32.Trịnh Anh Minh
33.Chu Đức Minh
34.Nguyễn Hoàn Mỹ
35.Nguyễn Hữu Nam
36.Trần Ngọc Nga
37.Nguyễn Tiến Ngọc
38.Nguyễn Bình Nguyên
39.Trần Trung Nguyên
40.Nguyễn Thị Hoài Phương
41.Phùng Thị Lan Phương
42.Nguyễn Thành Sơn
43.Phan Hữu Hằng Thu
44.Nguyễn Xuân Trinh
45.Nguyễn Đức Trung
46.Nguyễn Minh Tuấn
47.Bùi Quang Tuấn
48.Đoàn Việt Tuấn
49.Lê Quang Tùng
50.Lại Sơn Tùng
51.Nguyễn Sơn Tùng
52.Vũ Bích Vân
53.Nguyễn Thế Vinh
54.Phạm Anh Vũ

danh sách lớp mình đã ok, danh sách hoàn thành có công đóng góp rất lớn của AMOREUSE,phần còn lại phải kể đến sự nhiệt tình năng nổ của VA :cool:

no_smoking said:
cho thêm ngày sinh nhật đê
được voi đòi tiên, sn là riêng tư cá nhân, mà tao vẫn yêu đời lắm :q:
mày thích thì tao chiều, riêng mày tao cho ngày sinh nhật cho hoành tráng , thêm tiếp phần tạ thế cho thêm phần long trọng ,cảm ơn tao đi :q:

Non_NickName said:
Cẩn thận có quả Hậu sự nữa thì pỏ má
sẽ có thêm khoản hậu sự miễn phí cho mày :-w bất kể mày đang ở Ba Lan xa xôi, nhưng tao là người hết lòng hết dạ với bạn bè, một chuyến về lại quê hương tham gia Văn Điển Tour miễn phí toàn phần là điều hoàn toàn có thể :cool:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000