Học sinh CVA và Olympia

vinh_loves

Thực ra trường mình lắm nhân tài đấy chứ, cái vụ Olympia thì thực ra chỉ là chuyện nhỏ như con thỏ thôi, ko chấp ^^

hate_a3

Member
nhỏ vào xoooong à =))
anh gì đi thi bị loại từ vòng gửi xe, mà thấy bảo anh đó trong trg giỏi lắm >"<
thế mới biết chúng nó ko phải đơn giản :|

Grenouille_vert

Moderator
Có 2 thông tin sai:
1. Anh qua được vòng gửi xe rồi em ạ :D
2. Thấy bảo anh ý trong trường dốt lắm, đi thi chỉ vì chả có ma nào thi thôi, thế thì đúng hơn em ạ :D

SkelballCVA

Member
Grenouille_vert said:
Có 2 thông tin sai:
1. Anh qua được vòng gửi xe rồi em ạ :D
2. Thấy bảo anh ý trong trường dốt lắm, đi thi chỉ vì chả có ma nào thi thôi, thế thì đúng hơn em ạ :D
1. Thế hả anh ! thế thì chắc anh ý gửi xe rồi vào S9 xem đúng không anh :-/
2. Thằng mà đồng ý đi thi thì em cũng biết là ngu rồi anh không phải quảng cáo !

fruit NHO

Active Member
nenu_aloha said:
Anh em là Nguyễn Việt Phương, cựu lớp trưởng 12D1 ==> chuyên toán nhé! Anh học PTTH CVA khóa 1999 - 2002. Bây h là lớp trưởng ( muôn đời là lớp trưởng ) của B2K47 khoa Lý trường ĐH KHTN - ĐHQG Hà Nội!

em nhìn lại roài .............;-)

fruit NHO

Active Member
ko phải
em cũng ko nghi đâu
cho đến khi đọc bài trên của anh .... :))
em phải đi đọc từ sau bài lao Nguyên quốc học đấy !!!

nenu_aloha

Member
SkelballCVA said:
1. Thế hả anh ! thế thì chắc anh ý gửi xe rồi vào S9 xem đúng không anh :-/
2. Thằng mà đồng ý đi thi thì em cũng biết là ngu rồi anh không phải quảng cáo !
==> em thì lại nghĩ, người đã dám đứng ra nhận trọng trách thay mặt cả trường đi thi thì còn vinh dự và đáng đc tôn trọng hơn là một cái thùng rỗng kêu to, ko thi thì thôi sao lại nói người ta ngu, lạ thật.

chocomog_257

Moderator
Olympia toàn chỉ cho đi học Aus thôi, chán :| nhất là với dạng săn học bổng pro thì càng ngấy hơn :| bi h` mà thử cho ams + chu vào chắc quanh năm 2 trường độc chiếm hết nhẩy? :D

kiwi_vn

Active Member
dc nhất tuần ==> sang tháng thì pó tay! Hôm đấy cả thầy Đại cũng đi cổ vũ ==> Yeah! Anh iem giỏi lém! Anh thi năm thứ 2 thì phải.
Anh em giỏi nhỉ ? :D . Hồi lớp 10 anh & 9 đưa khác trong lớp lục đục ôn luyện để đấu với nhau , lớp 11 xin đại diện cho trường đi thi . Nói thẳng ra thì xét về hiểu biết xã hội & 1 chút kiến thức khối A thì anh chỉ có 1 đối thủ là con bé tanh tưởi nhất lớp anh ( hix , nhất khóa luôn ) . Nhưng đến năm lớp 11 thì lệnh trên ban xuống : " 10 đưa tập trung thi vượt cấp HSG lớp 12 đi , không thi gì cả , trường ta ưu tiên thi HSG QG hơn " -> Býe býe Olympia -> Thất hẹn với 1 người , mình đã đấu với người ta trên tất cả các kỳ thì , kể cả thi QG , vậy mà Olympia thì lỡ hẹn ...

kiwi_vn

Active Member
Ra anh cũng siêu nhẩy! ^_^! Toàn nhân tài cả ==> kinh!
Không dám ! Một thời nông nổi . Mà hồi đó anh có tính cực kỳ xấu : Thằng nào thắng trên Olympia hầu hết đều bị anh chửi , trừ một số trường hợp thì buộc phải công nhận :)

kiwi_vn

Active Member
Hóa ra vẫn còn Olym à ? Trưa nay 2 năm rồi mới xem . Hix . Toàn câu dễ vật vã , không hiểu giờ thi cho trẻ cấp 1 hay sao ? Về đích mà còn có câu : " 1 chai 1 lit chứa 0,6 lit . Đổ thêm 0,6 lít vào chai . Hỏi chai có bao nhiêu lí nước ? " -> Bó tay .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000