^.^ Chút quậy của A1 !( *)>

choupiedou

hehe, bon minh la noi su that, chu co noi xau gi no dau, ma that ra no con cho nao "dep" nua de noi xau. :p :)) :))
y wen, sao lai noi the truoc mat ay nhi??? to wen mat ay voi no "that kind of relationship" =))

ma sao ay nam ro the???=)) >:) :p

b.k

choupiedou said:
hehe, bon minh la noi su that, chu co noi xau gi no dau, ma that ra no con cho nao "dep" nua de noi xau. :p :)) :))
y wen, sao lai noi the truoc mat ay nhi??? to wen mat ay voi no "that kind of relationship" =))

ma sao ay nam ro the???=)) >:) :p
Dù sao tớ với cu Cồ cũng là vợ chồng trên danh nghĩa rồi mừ!!hihi'':"> :"> Mà sao box lớp ấy không ai chịu lên post bài vậy?Tớ vào post nói chuyện với ấy có ngại các bạn khác khó chịu không?

breakfast

ui topic lop minh` co' ve vang ve? am dam. the' nhi
ma` to 4 vao` day cung it' qua'
heheh dang ki' nik tren cvao mai~ moi' dc.
......................
@my: bao gio`my ve` vn?

b.k

doiladongsong said:
vợ ơi là vợ,ai lại đi nói thế bao giờ
mít,cái bộ tao nhờ con Uyên mua cho mày mặc có vừa ko,còn dùng ko,hehe
này chồng kia!!!vợ còn chưa tính sổ chồng cái signature của chồng đấy nhé!hứ!!:(( :(( nghe cứ như sắp thịt người ta đến nơi ý!:-S :-S

doiladongsong

breakfast said:
ui topic lop minh` co' ve vang ve? am dam. the' nhi
ma` to 4 vao` day cung it' qua'
heheh dang ki' nik tren cvao mai~ moi' dc.
......................
@my: bao gio`my ve` vn?
thay mặt mọi người,chào bạn mỹ
To vợ yêu:thách vợ xử lý ch đấy,haha:)) :)) ,để tìm câu nào hay hơn đã nhé

choupiedou

b.k said:
này chồng kia!!!vợ còn chưa tính sổ chồng cái signature của chồng đấy nhé!hứ!!:(( :(( nghe cứ như sắp thịt người ta đến nơi ý!:-S :-S
ui the ma tuong no thit ay het ca thit roi ay chu:))

choupiedou

doiladongsong said:
vợ ơi là vợ,ai lại đi nói thế bao giờ
mít,cái bộ tao nhờ con Uyên mua cho mày mặc có vừa ko,còn dùng ko,hehe
o hay, o day la noi danh cho "chuyen ban gai chung minh" mau xi xon vao lam gi, hay nhi?
uh,van vua lam,mac du tao co len can:)).nhung ko anh huong gi den size ca.hoho:)) well, co khi tao ve, nho con Uyen mua them may bo.hoho:p

choupiedou

b.k said:
Dù sao tớ với cu Cồ cũng là vợ chồng trên danh nghĩa rồi mừ!!hihi'':"> :"> Mà sao box lớp ấy không ai chịu lên post bài vậy?Tớ vào post nói chuyện với ấy có ngại các bạn khác khó chịu không?
chi tren danh nghia ma con biet may chuyen ne thi cong nhan ay cung gioi,hihi=)) :)) ui, vo tu di ay, co dua we nao vao dau, to voi ay cu tu do noi chuyen, thinh thoang lai co may thang vao xen ngang thoi.dung de y lam gi

sory, ko biet quote nhieu bai 1 luc nen viet nhieu bai vay :)) dang nao cung cha co dua nao viet, de tui viet 1 luc vai cai cho no dong vuiB-)
to VA: wen mat, o lop co chuyen gi hay thi len day ke tao nhe, tao m u thong tin wa, cha co dua nao them ke ca,hihi, :|

breakfast

ho^m nay kt van....ko thuoc. chu nao`
ngo^i` so sach soan` soat. trog ngan ban`, cuoi' cug` toan` bia. nhang bia. cuoi,
cha biet dc. may'diem?

b.k

doiladongsong said:
thay mặt mọi người,chào bạn mỹ
To vợ yêu:thách vợ xử lý ch đấy,haha:)) :)) ,để tìm câu nào hay hơn đã nhé
Không phải thách tui nhá!!!:-S Huhu...cậy đây là box A1 rùi bắt nạt người ta .Huhu.Mít thấy sợ không Mít!!!:-S :(( :((

b.k

Nói thế thôi chứ đợi đấy mà vợ phải sợ chồng nhé!!!>:) >:) >:)Chồng cứ ngồi đó mà dọa vợ đi!Thử xemB-)
@Mít: ừa !mới trên dang nghĩa là vợ chồng thui nhưng mờ cũng khá là thân thiết, được cái là Cồ cũng hay tỉ tê tâm sự!

choupiedou

ChickenFlu said:
Ko thấy ai nhắc đến vụ HL nhắn tin nhỉ:>
oe,oe ban nay la ban nao, sao lai biet chuyen lop minh vay???
the co chuyen gi hay ho thi ke to voi,bon nay cha chiu ke gi ca. Chan'
To My: chuyen hoc hanh thi co gi dang noi chu, vi luc nao cha giong nhau.haha

phuongmai

to Mỹ :nó học hành lúc nào chẳng thế ???????????? =vẫn ngu như thế mà
to Mít :ai bảo là ko kể chuyện gì cho mày hả ???????????chuyện muốn kể thì ko phải ai cũng kể cho nghe được đâu .hix
muốn kể cho cưng nghe nhưng ở đây nhìu người quá
ngại lắm ko dám kể đâu

choupiedou

phuongmai said:
to Mỹ :nó học hành lúc nào chẳng thế ???????????? =vẫn ngu như thế mà
to Mít :ai bảo là ko kể chuyện gì cho mày hả ???????????chuyện muốn kể thì ko phải ai cũng kể cho nghe được đâu .hix
muốn kể cho cưng nghe nhưng ở đây nhìu người quá
ngại lắm ko dám kể đâu
doi, the cai email may tao ra de lam gi ma con fai so nhieu nguọi bo khi,
bo khi, cha hieu tai sao, ko vao duoc web nay o truong nua, no block, lai con cho them 2 chu "adult content" haha. ko hieu kieu gi nụa=)) :)) >:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000