Lớp Sử của cô Hồng Vân

lenca

haha, tau góp tiếng nói với! Chẹp, sao lớp mình ít người thía? Mà các bạn cho mình hỏi lại "cái Linga" là cái gì thia'? Suýt nữa em tick nhầm ...;)

XXX

con Thanh ham den 'Linhga' con ko biet , bon no giai thich tren lop roi con gi. Chan chi qua. (em la Huyen S, em mươn nick nay cua thang ban de dung day)

XXX

troi oi luc dang bai moi nhin chu ky cua thang nay sao ma xau the, moi ngươi thong cam nhe hihihihi

Cai vu linga ma Thanh o biet ha? Cai do hay ghe lam. Hoi thang con trai nao lop minh ma no chang biet. À moi ngươi oi keo bon no len day nhieu nhieu cai. it qua

À con 1 vu nua. Hè nam nay xem the nao ca lop minh di tham quan cai. Di hai ngay cho mau. Lop thang ban em 12A3 nam ngoai bon no di Tam Dao hai ngay. Nhin lop no an choi phè phon ma hừchim cú qua. Thoi co gi ko can ban phu huynh. Tu minh dung ra to chuc roi moi phu huynh di cung. OK

rabu

Member
e hèm, đề nghị mọi người viết chữ có dấu một cái, khó đọc quá. Mà thông tin lưu hành nội bộ kiểu gì mà lại tung lên mạng thế này....đúng là "Trần Phô" :D Huyền phô nhỉ =))
Linga...à quên Lenca (2 tên này nghe cũng hao hao =)) ) muốn biết về linga thì bao giờ chúng mình cùng đi khám phá nhé :>>

khachluhanh1987

Nói thật, anh là đàn anh chúng mày lớp 12s, anh hơi bị thất vọng về kì thi học sinh giỏi vừa rồi của bọn em đấy, đặc biệt là 2 thằng Hòa và Thành. Có gì mắng chúng nó cho anh

lenca

trời sao lại lôi Kì thi HS giỏi vừa rui` nhỉ? Lớp mình được có mỗi bạn Binh"hot" là đỉnh cao thui,nghĩ thấy mấy bạn Hotboy tổ 3 vừa học giỏi ,vừa đẹp trai lại tủi thân cho chính mình,hix!

rabu

Member
Nói thật, anh là đàn anh chúng mày lớp 12s, anh hơi bị thất vọng về kì thi học sinh giỏi vừa rồi của bọn em đấy, đặc biệt là 2 thằng Hòa và Thành. Có gì mắng chúng nó cho anh
ah, cái này thì có gì khó hiểu đâu, Hòa thì đang còn ngất ngây con gà tây khi được cô chuyển chỗ cho ngồi cạnh người trong mộng =)) còn Thành- lão thành cách mạng- thì chắc có lẽ do 7luv :D -->ảnh hưởng đến việc thi cử :-B

Thôi, Lenca đừng tủi thân nữa mà <:p , Lenca cũng học giỏi, đẹp giai, cũng "hot" ko kém gì Bình hot đâu =)) . Có trách là trách Ms Vân sao lại xếp chỗ cho ngồi trong cái tổ sáng láng như tổ 4, đã thế lại còn phải ngồi cạnh.... :cool: , chả trách mà bị lu mờ :D

lenca

ehem`, chị Bu hơi bị kiêu đấy, chẳng biết ai bị lu mờ, :p Lenca đâu dám tranh chức "hotboy" tổ 4 =))
Mà sao lớp mình chán thế, vắng vẻ, lạnh ngắt, chẳng mấy ai hào hứng tham gia Topic này nhỉ? em cũng xin rút thôi!

Ice_Fire

Member
Chài ai , cái bàn phím này khó gõ quá ... , Thanh oài , lớp mình có nhìu người thích Thanh nhỉ : Hưng này , rồi Thọ , rồi cả Quân nữa .. đắt hàng thế mà rút à ...

Ice_Fire

Member
Thằng Thọ nó bảo là : " Thanh xinh nhất lớp mình , nói chiện lại dễ thương , đáng yêu ,,," Nó bảo là : Hưng mà ko yêu Thanh là nó yêu luôn

lenca

ehem`. yêu cầu mấy vụ nội bộ trong lớp không nên bàn ở đây! Thanh sợ rui`, một thằng chồng , một thằng bồ, giờ thêm bạn Thọ "hotboy" tổ 3 nữa chắc chết mất... thui nhá, bibi mấy vụ này:''>

present

Chào 11S. Chúc mừng lớp có một góc riêng để thì thầm nhỏ to. Hãy đoàn kết lên để xây dựng cho mục này rôm rả vào nhé. Sử Lí muôn năm

rabu

Member
Họ...họ..., trẻ con ko nói chuyện yêu đương ở đây, hư quá :q: . Mà Tiến tẩu định tung tin vịt ra đây chào mừng ngày 1-4 đấy ah. Chư đủ trình độ đâu :)
Bé Lenca đến khổ, mãi mới có được cái đất để thể hiện, thế mà mình lại vào đây thế này. "ê mọi người đừng ngước lên nhìn tôi nữa, cúi xuống ngó bé Lenca 1 chút đi" =))Thui có gì đến lớp Bu đền cho nhé :>> 10 quả mít được ko nào =)) =))

Ah quên, present có phải cái "bạn" đeo kính, tóc ngôi bên, hay xách cặp đi lung tung ko :D amen, có điều gì sơ suất gia đình xin được lượng thứ. Mà nghe nói"bạn" mới sắm cái USB mp3, mp4 gì đó hả. Có gì thông báo với Mr. Mão 1 tí nhé :q:
Welcome to my class :d:

Ice_Fire

Member
e , Mai mót kiếm đâu ra thằng người yêu đẹp trai thế ?? , 2 đứa ôm nhau kinh quá , tình tứ ghê chưa kìa

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000