12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

gaauschos

Tình hình là Mai Chi về nhưng không có nhu cầu gặp anh em!
Nhiều khả năng là do có nhiều nhu cầu khác hay hơn, cấp bách hơn. Ví dụ như hẹn hò, và cũng rất có thể là với Tấn Phương Minh (Tạ với tấn thì cũng same same, he he)...

Trùm xã hội đen khét tiếng một thời *ánh trắng cũng về nhưng ko thèm gặp bố con thằng lào hết! Hay thật!

gaauschos

Trước nói Việt Nam quá rùa, được trọng tài bênh thô thiển, đá nhiệt tình chứ lối chơi ko có gì đáng nói, kiểu này VN sẽ có 1 đống sao và lạc quan tếu, rồi sẽ trắng tay tại SEAGAME --> không ai thèm nghe! Bị cho là điên.

Bây giờ nhìn lại AFC...

Trích bài viết báo bóng đá:
3 – Công tác trọng tài

Trọng tài, những người "cầm cân nảy mực" trên sân cỏ vẫn thường xuyên là tâm điểm của nhiều sự tranh cãi mỗi khi đưa ra phán quyết sai lầm. Ở ASIAN Cup lần này, công tác trọng tài yếu kém một lần nữa nổi lên như vấn đề nhức nhối làm xấu đi hình ảnh cao thượng, công bằng, trung thực trong môn thể thao vua.

Cụ thể, trọng tài người Lebanon, ông Najm Talaat, đã bị cấm 1 tháng vì đã điểu khiển không tốt trận đấu khai mạc bảng B giữa Việt Nam và UAE, mà chủ nhà đã giành thắng lợi 2-0. Nhờ chiến thắng này mà Việt Nam có lợi thế lớn trong việc giành vé vào tứ kết sau đó.

Trọng tài người Iran Masoud Moradi cùng trợ lý đồng hương Sokhandan Reza sẽ bị treo còi cho đến khi có quyết định tiếp theo, do điều khiển không tốt trận đấu quyết định tại bảng B giữa Qatar - UAE, trận đấu đã ảnh hưởng trực tiếp đến chiếc vé vào tứ kết của Việt Nam.

Trợ lý trọng tài người Singapore, ông Yew Mun Tang, cũng bị treo còi cho đến khi có quyết định tiếp theo, vì điều khiển trận tứ kết giữa Saudi Arabia và Uzbekistan gây ra nhiều bất bình.

2 trong số 3 vấn đề do bênh Việt Nam quá thô thiển!

Hết nói!:-?? ~X(

Sir_cobra

Đã đặt được sân Chu Văn An lúc 8h tối thứ 4,đề nghị mọi người đi đông đủ,đá với đội của thằng Thế Dũng ( gà ý mà )
Ai ko đi được thì nói luôn đi,ko lại ko đủ người,và nội quy của đội sẽ bắt đầu được áp dụng ngay từ trận đầu tiên
Liên lạc nhanh cho em nhờ :-"

ForestGump

Được, giờ ấy ngày ấy thì ok, chỉ sợ chưa quen đá tối nên đến hôm đó quên béng mất :D , Kiên phèo hoặc Phúc choá hôm đó gọi điện hoặc nháy máy để nhắc tôi nhá :D

Sir_cobra

Danh sách tối mai :
-Kiên
-Khôi
-Minh Phương
-Việt
-Phúc
Long bận ko đi được đã báo cáo b-)
VQD ko thấy tăm hơi :-??
Tuấn Khánh vẫn đang đau chân ko đá được :-"
Đối tác đã OK :)>-
Sân bãi ok :)>-
Thiếu bóng :-?
Kiên rủ thêm bạn mày đi |-)
Ko thì tao gọi thêm 2 thằng bạn tao :-D

gaauschos

Phúc rủ bạn mày đê. Tao cũng rủ nữa. 9, 10 người thì đẹp, đề phòng có thằng không đủ sức đá nửa trận, hoặc trình độ quá kém ảnh hưởng tới kết quả trận mở màn, gây ảnh hưởng tiêu cực tới phong trào của đội! he he he...

Bóng thì để mai tao ứng tiền đi mua 1 quả khoảng 100-150 k nhé!

Trả lời nhanh.
Tan giờ làm, 5h chiều mai, là đi mua rồi!

Kết quả trận đấu hôm qua thế nào rồi các bác? Ở bên này bể bơi, bóng bàn, sân bóng thoải mái quá mà chẳng có ai để chơi cùng. Hu hu... :((

gaauschos

The Special One sang Sính gà pò rồi à?

Kể ra thì phắn hơi nhanh đấy! Không được báo cáo gì nhẩy?

Sorry anh em vì hôm qua có công việc đột xuất! Lần đầu gặp gỡ HĐQT, thật là đường đột.

Thứ 4 tuần sau sẽ mua 1 quả bóng giá khoảng 150k. Anh em nhớ mang tiền để nạp ngân quỹ nhé!

Sir_cobra

Sự khởi đầu hoàn hảo

Thằng Kiên đã báo nghỉ trước 1h nên ko bị kỉ luật ;))
Trận đầu ra quân anh em đá khá tốt,tuyên dương Tuấn Khánh đau chân nhưng vẫn nhiệt tình đá đủ 60' ko mệt,đau chân mà nó sút 1 phát bóng bay tít đi đâu làm anh em mất 5' đi tìm [-(
Việt- hội trưởng hội gay CVA sức khỏe dư thừa,khỏe vãi đái,xứng đáng là Man Of The Match ^^
Còn lại tất cả mọi người đều đã tham gia rất đầy đủ,chỉ có điều đối thủ của chúng ta quá yếu nên ko thể đánh giá được thực lực của đội mình ;))
Ko hiểu đến lúc có đủ cả thằng Kiên + Long thì đội mình sẽ thế nào :))
Anh em cố gắng phát huy tinh thần,khởi đầu thế là tốt lắm rùi :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000