12D2

ptgd

Cách đây vài ngày lớp "tin" bị đưa ra hội đồng kỉ luật.
Từ vị trí giữa nhà A đẹp nhất trường bị đuổi xuống xó trường,góc nhà E :-(
Mong mọi người cho vài lời nhận xét về lớp này ??? :-S
Các bác cũng bầu xem lớp nào "ngon" nhất nhẩy :)

smooth

Member
ơ tại sao lại có vụ lớp tin bị đưa ra hội đồng kỷ luật thế ?? tôi ko biết vụ này, ông bạn kể rõ hơn đi.

tlc

Member
hahaha đáng đời, cái lớp D2 bị như thế là đúng rồi, kêu ca gì nữa
mà làm sao mà bị nhà trường đì thế???

smooth

Member
hix, bác phải nói rõ làm sao mà bị kỷ luật, thế là có oan hay ko, cần anh em giúp đỡ cái gì. mới nói thế ai biết đằng nào mà lần. cứ để topic này thành topic của D2 đi, đâu cần thiết phải xóa.

@Duy Ti@

Heheheheh chết cha chúng mày đi.Lớp thì nghịch như thế thắc mắc cái j nữa may là chưa xuống phòng vệ sinh đấy.Chắc lại do thang Tùng thọ nghjich ngợm đầu têu à

ptgd

Ui, biết ngay, xin ông Duy đừng bình phẩm gì cho tôi nhờ.
Kể ra vụ lớp D2 hơi oan, tại ông Mão đì lớp tôi kinh quá, chắc là ghét lớp này lắm. Có vụ gì nhỏ nhỏ là làm ầm hết cả lên. Lôi hết thầy chủ nhiệm rồi hiệu trưởng ra nói, chán! Nhưng mà cũng may được thầy chủ nhiệm nhiệt tình, hôm nọ chắc mắng ông Mão nên cũng biết điều ko dám to mồm nứa. Nhưng mà hình như ông Mèo già này vẫn còn cay lắm, quyết ăn thua đủ với lớp D2 đây!

@Duy Ti@

Đấm luôn heheheheeh bao giờ ra trường đấm cho 1 trận.Lớp mày toàn thằng quỷ sứ thì chẳng bị ghét.Công nhận ông Thắng chủ nhiệm lớp mày thích thật tâm lý phết

Conquistador

Úi giời, các bác chỉ thích quan trọng hóa vấn đề. Chẳng qua là cái trần nhà lớp D1 bên cạnh bị lở nên trường chỉ định chuyển D2 đi để D1 thế vào, có thế thôi! ( Chắc bác Mão chỉ dọa anh em cho vui thôi! Mà bản (bản lĩnh) D2 dầy thế thì thấm vào đâu!)

@Duy Ti@

Hheheheeh,hôm nay tùng thọ nhắn tin cho D bảo lớp D2 bị ông T chủ nhiệm bắt quả tang mấy đứa con trai mang đĩa sex đúng ko.Thế là 33 đứa bị mời phụ huynh à.Đúng là lớp bệnh hoạn
:) :) =)) =)) :) :)

ptgd

Oài, thằng Duy ti toàn bêu xầu D2. Sao ông ko nói cho lớp tôi câu nào hay ho nào à??? Mày lại vào trong kia rồi à ?Dạo này ko thấy ra trường ?
Hôm nay là ngày đầy tiên học lớp mới, ko ngờ học dưới nhà E lại sướng hơn trên gác nhiều bà con ạ, đi muộn về sớm cũng chẳng ai biết he he, biết cám ơn thầy Mão thế nào đây nhỉ. Lại còn được học chung với các em lớp 10, 11 ngoan quên chết, ko cù nhầy như bọn D1 lớp bên cạnh. Có ai D1 ở đây ko nhẩy ? nhớ mấy anh em hàng xóm quá. :D

@Duy Ti@

Thế à.Nghe nói thấy bảo các em lớp 10 11 trường mình năm nay nhiều em xinh lắm mà.Nhưng chưa đc nhìn thấy mặt.Mà ptgd có phải là Hải Khổ ko đấy.Hix khóa anh em mình chán quá tại ít người tham gia.Ông xem động viên thế nào đi,bảo chúng nó vào cho vui.ehehehehehe

wanted

ptgd said:
Hôm nay là ngày đầy tiên học lớp mới, ko ngờ học dưới nhà E lại sướng hơn trên gác nhiều bà con ạ, đi muộn về sớm cũng chẳng ai biết he he, biết cám ơn thầy Mão thế nào đây nhỉ. Lại còn được học chung với các em lớp 10, 11 ngoan quên chết, ko cù nhầy như bọn D1 lớp bên cạnh. Có ai D1 ở đây ko nhẩy ? nhớ mấy anh em hàng xóm quá. :D
đồng chí hải khổ nói rất đúng,ko biết cảm ơn thầy mão như thế nào đây nhỉ?
tạo cơ hội cho anh em D2 trổ tài :D

@Duy Ti@

Đồng chí cái cục cứt.Wanted la Quỳnh Dái đúng ko.Lớp D2 đông vui phết nhỉ.Sao ko rủ thêm mấy đứa như thằng Dũng thằng Tùng Thọ cho vui.

ptgd

Chúng nó bận lắm, học suốt ngày, tôi lên mạng được một lúc là may lắm rồi.
Đúng là khóa năm nay chán thật.

kha kha, tưởng D1 bị chuyển xuống đó trước D2 từ lâu rùi. Nhưng Mr Mão thương tình nên ko báo cáo lên Đại chuyển D1 đi. Ai bảo các cậu trêu tức ông ý kinh quá. hớ hớ. Nhưng mà xuống đấy có vẻ tự do hơn còn gì. Tránh được Mr Đại (nhà A) là đỡ rùi !

ptgd

Oài, thế thì ông ko biết rồi. D2 đã lột xác. Từ hôm chuyển sang nhà mới tới giờ ko gây ra vụ gì tai tiếng. Bây h mà vào D2 chỉ thấy Tùng thọ, Trí Dũng, Tùng cot, Hải lớ...đang vùi đầu học tập. :))
ah, nick yahoo của mày gì hả Duy ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000