hỏi cái ^^

nmv_2301

Member
Nhà ai gần Cầu Giấy, muốn học Guitar thì xuống Cầu Giấy hỏi anh Phong ----->>>giáo viên trẻ đầy nhiệt huyết, thích học sinh tự sáng tác bài......He he he.....

smooth

Member
hay wá, cho tôi địa chỉ anh Phong đi, càng cụ thể càng tốt, rủ anh BD đi học cùng luôn :D.
ai tốt bụng thì dẫn đến giới thiệu càng tốt. anh ý nhận học trò có dễ ko ???

rikku

Active Member
em post rồi mà ^^ địa chỉ anh Phong là số 3 ngõ 370 đường xuân thủy *cổng sau của Nhà văn hóa cầu giấy* nhớ là nhà anh Phong ko có treo 1 cái biển nào là dạy nhạc hết, tầng 1 bán hàng nhỏ.. số đt là 8334350.

^^ có cần người dẫn đi thì gọi em

unni_x

Active Member
nmv_2301 said:
Nhà ai gần Cầu Giấy, muốn học Guitar thì xuống Cầu Giấy hỏi anh Phong ----->>>giáo viên trẻ đầy nhiệt huyết, thích học sinh tự sáng tác bài......He he he.....
nghe tưởng nhầm anh Bê Đê là thày giáo trẻ đầy nhiệt huyết =))

rikku

Active Member
oài, bác Vũ F cũng học anh PHong sao? hẹn tất cả mọi người 3h chiều ở nhà anh Phong ^^ ai đến thì đến ^^ hiện giờ có rikku; smooth và imagineT_T ^^

rikku

Active Member
ai thực sự cần biết về học phí, cứ PM cho em nhé.. cái này anh PHong rất ít khi nói đến, nhưng tóm lại là cũng phải biết. anh ý ko quan trọng hóa tiền học đâu; thậm chí đôi khi anh sẵn sàng ủng hộ tiền cho người học.. nếu thực sự gặp điều gì .. tóm lại học ko phải quan trọng nhất là bỏ ra bao nhiêu để học.

Vũ Hà

Member
rikku said:
mí hôm cũng thấy anh miêu vào lớp, hì,..

mà em nói thêm, nếu nói về sự thoải mái khi học, hay tính cách của thầy thì phóng khoáng 100% hợp với tầm hs sv đi học ^^ thoải mái thật đấy ^^
Quái thế hả????
Em là ai thế :D Chết thật. hị hị.
Về cổ điển thì thứ nhất phải hiểu guitar cổ điển là cái gì đã lúc đó anh Phong mới dạy :D
Còn đệm hát nói cũng không hẳn thế vì anh Phong dạy với mức độ cao hơn nhiều. <<< Theo đánh giá của anh.

rikku

Active Member
đúng. anh phong dạy cao hơn cái gọi là đệm hát một bậc; và thật tiếc cho những ai học anh phong mà cũng chỉ biết đến đệm hát; lead với tập tõm mấy bài như em.
Tiện thể, em là _X_ của VG ^^

Vũ Hà

Member
rikku said:
đúng. anh phong dạy cao hơn cái gọi là đệm hát một bậc; và thật tiếc cho những ai học anh phong mà cũng chỉ biết đến đệm hát; lead với tập tõm mấy bài như em.
Tiện thể, em là _X_ của VG ^^
he he hóa ra em là _X_ hả >>> XXX hí hí.
Bên kia em chịu sự quản lý của anh sang đây anh bị em quản lý :D

mattucach

Member
ko có máy ghi âm :(:(:-(
có thì đã ghi rồi, nhưng mà anh ơi, em hỏi tí
anh Hà í :x đánh trên org thì tempo bao nhiêu:-?
em đánh theo guitar pro 4 thì là 115x0.50
nhưng mà bọn nó đánh 131 cơ, nhanh lắm :-(
h ko biết đánh thế nào :(

Vũ Hà

Member
mattucach said:
ko có máy ghi âm :(:(:-(
có thì đã ghi rồi, nhưng mà anh ơi, em hỏi tí
anh Hà í :x đánh trên org thì tempo bao nhiêu:-?
em đánh theo guitar pro 4 thì là 115x0.50
nhưng mà bọn nó đánh 131 cơ, nhanh lắm :-(
h ko biết đánh thế nào :(
Chậm có cái hay của chậm, nhanh có cái hay của nhanh :D
Em chơi bằng Orrg đã là khác với bọn nó lằm rùi. hí hí. Không sao đâu miẽn hay là được :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000