Album BOI & GURL 02-05---->Post pix only, no chatting plz ^_-

americalex106

E hèm :cool: ...thể theo nguyện vọng của pa` con làm một cái thread :D Ai có ảnh ji` miễn là của 02-05 cứ post vào đây....Đề nghị pa` con chat chit ít thoai vì đây là Album ảnh... :D
Xin cảm ơn pa` con.. :9 Chào thân ái và quyết thắng.... :q:

americalex106

woa`y...em indiabomb đang soi anh nào trên forum thế... :D mặt có vẻ ngơ ngác... 8-} cái thèng em post có học trường mìn ko mà lại cho bon chen lên đây hả... =))

unni_x

Active Member
Anh Đức mút hử :p anh ý cũng đẹp trai phết đấy chứ, lại cao to nữa :>> chỉ tội có cái giọng hay khích đểu con nhà lành lắm :cool: :q: =))

anh Trung alex chụp ảnh mà cứ xùm xụp cái mữ thế :)
anh sờ-mút trông ấn tượng nhỏ, em đọc bài về ban nhạc rock sỳ-tyn của ông anh rồi , hay lém !

smooth

Member
bài về ku TH chứ em, rock sỳ tin là của anh BD :D :D
thế nào cũng sẽ có bài về MTV, chờ nhá, chưa thấy nó lên TV, chưa có cơ hội chiêm ngưỡng.

unni_x

Active Member
dinosaur lover said:
anh sờ-mút trông ấn tượng nhỏ, em đọc bài về ban nhạc rock sỳ-tyn của ông anh rồi , hay lém !
thế Thu có bít ban nhạc rock của anh sờ mút là gì không :D tớ nói nhỏ cho : Ban nhạc Rock Tuổi mộng mơ đấy =))

tuổi hoa chuối nghe " hình sự " hơn chứ
anh làm giùm em Ưng Hoàng Phúc cái , bõ công phải ngồi nghe hàng xóm hát suốt ngày
bây giờ mà tìm nghe MTV hét trên TV hơi hiếm hoi đấy

fruit NHO

Active Member
dinosaur lover said:
tuổi hoa chuối nghe " hình sự " hơn chứ
anh làm giùm em Ưng Hoàng Phúc cái , bõ công phải ngồi nghe hàng xóm hát suốt ngày
bây giờ mà tìm nghe MTV hét trên TV hơi hiếm hoi đấy
nhin anh anh duc voi anh alex trong hay nhut........con anh cua con giang thi kho nhin wa...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000