Lớp Sử đâu hết rồi !!!!!!!

nguyensontung

Chào các chú! thêm một thành viên lớp Sử nữa đây. Duy Ti yên tâm đi,để tao vận động bọn lớp mình vào topic của mày cho.Chúng nó đang ngồi mốc meo ở nhà kia kìa,mà cùng lắm là toàn ra mạng đợi xem KQ thi thôi. Cả Tùng mini cũng tham gia vào forum trường mình cơ à! Vinh dự quá nhỉ. dạo này mày thế nào rồi?

Minh Vương

Ng~ Sơn Tùng , lúc đầu kô nhìn kỹ , cứ tưởng ông Tùng thọ hôm nay rỗi rãi quá mà vào diễn đàn post bài , haha , hóa ra là Tùng khác ,

nguyensontung

bọn lớp mình cũng chưa biết điểm nhiều lắm đâu ! Tao vận động chúng nó rồi đây. Mày đang o ngoài này hay trong TP HCM thế hả Duy?

king_12s

anh thanh that chia buon voi cac chu da truot dai hoc.anh rat vui vi anh cung da truot roi.bay h suot ngay di choi.suong qua.co bac nao muon di choi thi lien he ngay voi anh.24/24.

king_12s

cau hoi bi khiem ton day =)) .cau di khoi lop tu nam lop 11 thi lam king cai gi.thoi vao trong day lam vua cung dc :D .chet chet cai thang tung tho no lai do thuong mai moi dau chu.qua nay no phai khao ca truong mat.bo tay :d:

khachluhanh1987

Hic, lớp mình đỗ ĐH chắc cũng khá nhung mà chắc là toàn phải nguyện vọng 2 la nhiều . Duy ơi, tao sắp vào thăm mày đây. Huhu, chắc tao phải vào đấy học ĐH sư phạm 4 năm mất.

megalosarus

^^Anti_Estasy^^ said:
đông đ' gì mà chẳng thấy ma nào vào???? Thành viên lớp Sử ko thấy đâu , toàn thấy bọn ất ơ....
Mà thằng Duy ti này cũng điên thật.... Vào post 1 đoạn lãng nhách rồi lướt....
Bọn ất ơ là ám chỉ ai X( X( X( ?chẳng lẽ người ngoài ko được tham gia cái topic này à ,ki bo có cái trang web mà cũng ko muốn chia sẻ .
mà có vẻ chả có bà chị S nào vô đây .

@Duy Ti@

Thế à vào đây ở với tao cho vui.tao o trong này 1 mình cũng buồn lắm mày vào đây đi để tao có thằng bắt nạt.Hehehehe

khachluhanh1987

HIc, thua mày luôn, thế bố ai mà dám vào đấy nữa...huhu. Thảo nào Hồng nó định vào đó cuối cùng lại phải thôi...hehe. Mà mày ở chỗ nào thế để khi nào tao vào tới thăm mày. Mà chắc mày cũng "lượn" suốt ngày chứ gi? Ở Hà Nội mày không kêu buồn mà còn thế, vậy bây giờ mày còn kêu buồn thì chắc là... Hehe

king_12s

lau lam ko thay cac ban lop su len dien dan la the nao the.Nam het tet den roi phai len day de gap nhau chu.the nay la ko dc rui.de nghi cac thanh vien tich cuc len

khachluhanh1987

Dis me (xin lỗi vì em đã chửi bậy), em đếch hiểu thể loại lớp mình nữa. Cái mục của lớp mình chẳng ai thèm viết cả.Để 2 thằng xa nhà phải đi tiên phong thế này bao giờ không (mà cái topic này cũng do 1 thằng xa nhà khác lập nên: Duy Ti)??? Mà sao lớp mình dã đám thế? Để thằng hiền lành như thằng Huy cũng phải chửi vì mỗi lần rủ nhau đi chơi là chỉ có 1 vài thằng đi với nhau (Bọn con gái thì mất tích) X( Sao thế? Hết tình còn nghĩa chứ??? Chả lẽ tình cảm 12s dành cho nhau chỉ thế thôi à? Tết này tao về tao rủ tụi mày đi chơi mà tụi mày không đi thì đừng bao giờ coi thằng Khôi này là bạn nhé. Nói thì nói thế thôi, nhưng dù sao thì tao vẫn yêu lớp Sử vô cùng...

chomchom

Chào các chú thành viên cũ của lớp Sử đây .Dạo này các chú học hành thế nào rồi có phải thi lại môn nào ko.Hôm trước gặp Huyền hôm thi bằng lái xe ,nó bảo nó mới tập đi xe có 1 ngày mà đã dám đi thi rồi ,sợ thật.
CHÚC CÁC CHÚ HỌC TỐT:) :) :) :)

@Duy Ti@

Dạo này thế nào rồi vừa xong tao có mấy chuyện nên ko lên mạng đc.Chúng mày vẫn bt chứ.ah có thằng nào chơi VL ko?Tao có 1 con hơi khủng ông nào muốn tỉ thí thì nói 1 câu nhé

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000