Lớp Sử đâu hết rồi !!!!!!!

^^Anti_Estasy^^

Cô Liễu dây ! Cả lớp đứng dậy chào cô đi nào ! Ai cho fép ban D mồm rộng tự động viết bài mà ko hỏi ý kiến cô? Xin lỗi cô , xin lỗi cả lớp đê !!

Minh Vương

cái Atin_estasy người thì bé lại thích mồm to , chê Duy ti mồm rộng , chết cười,
giới tính nữ mà tên lại thì như con trai,
Nguyễn Hoàng Tùng
hay bạn này bị pêđê nhỉ,

^^Anti_Estasy^^

Ơ kìa ! Thanh viên lớp Sử đâu hết rồi???? Duy ti đã có ý muốn mọi người gặp nhau thế mà chẳng ai chịu dành thời gian cho topic lớp mình cả? Tao ở lớp nghịch là thế , bây giờ đi xa VN chẳng làm được gì cho lớp. Thấy Duy ti lam topic mà xúc động quá ! Tao và nó đều ra khỏi lớp khi hết lớp 11 mà vẫn nhớ thế này , vậy mà....huhuhuhu... Tất cả nhìn lại mình đi... Ở lớp ngoan ngoãn , chăm chỉ làm gì? Đây là lúc thích hợp nhất để mọi người thể hiện tinh thần đoàn kết của tập thể lớp đấy !!!

Cô Liễu ơi ! Con yêu cô !

^^Anti_Estasy^^

Topic đã vắng vẻ thì chớ , đã thế còn có ông fire_phoenix lạc loài vào đây. Chẳng đóng góp được gì thì thôi lại còn gái với mú.... X(

^^Anti_Estasy^^

Nó là thằng vô trách nhiệm....3 hồn 7 vỉa thằng Duy ti về đây mau !!!
Cả mấy con vìt trời Trang India , Nhiu già ăn cứt gà nữa....Còn ai nữa nhỉ????
Các bạn thông cảm mình lao động bên này vất vả quá , trí nhớ kém...hehehe
=)) =)) =))
Mà ông Vương ko fải học sinh lớp Sử mà cũng tích cực post bài ghê....Thành viên lớp Sử cũng nhiệt tình như thế có fải tốt ko??? :( :-(
Thi DH xong rồi mong các bạn dành nhiều thời gian hơn với lớp nhé !

^^Anti_Estasy^^

@Duy Ti@ said:
Heheheh các ông hơi nhầm đấy topic của tôi hơi bị đông đấy
đông đ' gì mà chẳng thấy ma nào vào???? Thành viên lớp Sử ko thấy đâu , toàn thấy bọn ất ơ....
Mà thằng Duy ti này cũng điên thật.... Vào post 1 đoạn lãng nhách rồi lướt....

Minh Vương

^^Anti_Estasy^^ said:
đông đ' gì mà chẳng thấy ma nào vào???? Thành viên lớp Sử ko thấy đâu , toàn thấy bọn ất ơ....
Mà thằng Duy ti này cũng điên thật.... Vào post 1 đoạn lãng nhách rồi lướt....
ông ơi , có vơ đũa cả nắm kô đấy, bảo anh em ất ơ ah, nói ai thì rõ tên tuổi ra nhé,
ông Duy ti về xem xét lại bản thân nhé , viết bài thế kia có đáng bi ăn đòn kô đây,
nghe lớp S nhiều học sinh hay lắm , mà chả thấy đâu, mỗi ông Tùng giờ là tích cực nhất, Hiền tây đâu rồi nhỉ, nghe tiếng lâu rồi mả chả thấy đâu cả?

^^Anti_Estasy^^

king_12s said:
hom nao to chuc 1 chuyen di dau di anh em oi
o nha nhieu chan qua
di my,canada,hay di irac ,iran cung dc
dong y thi lien he voi to
á ah ! Quang Tùng đấy ah? Bơ bạn nhé ! Bảo lớp mình lên post bài cho vui đi....Buồn quá !
Dạo này còn lô đề ko cưng? Thi cử thế nào???

king_12s

dien ma dinh vao day ah.tung mini ah.dao nay khoe o?nick la gi?hom nao len mang noi chuyenchuyen????..hoc hanh the nao roiroi..chu phai noi gương anh day naynay..trươt rui

^^Anti_Estasy^^

hahahaha...thi trường gì mà biết trượt thế cưng....Tao ở bên này buồn lắm....Nhớ nhà quá....Tháng 8 mới được về :-:)-:)-(
Nick tao là : bili_tommy <---add vào có gì chat nhé :*

beegirl87

Thôi đi mấy ông ạ kêu gào inh ỏi lên đến lúc rủ đi thật thì ỉu như là bánh đa ngâm nước. Hôm nọ đi chơi cả lớp đã ít người lại còn mấy nhân bỏ về như chị dương hiền ( với lý do siêu chuối là đi mua sách về để đọc.....) lại còn cả lớp trưởng nữa chứ chả thấy đâu lặn một hơi không sủi tăm... Thôi tôi đề nghị thế này hôm nào cả lớp mình đến nhà cô Liễu chowi.Ok???????

beegirl87

À Thông tin mới khá là nóng hổi đây cô Ân có chửa em bé thứ hai rồi. Thế là sắp có lớp sướng rồi tiếc là không phải lớp mình nhỉ
Mà chắc gì đã sướng khéo cô Ân nghỉ lại cho cái thể loại như bà Tú vào dạy thì chắc tử quạ
Ngẫm lại cũng thấy sướng thế là mình không phải đi học nữa rồi :d:

@Duy Ti@

E hèm anh chào các em lớp Sử thân yêu ! Hihihhiihiihihhi nhớ tụi mày quá mà sao lớp mình ít đứa thế.Rủ thêm cho rôm đi chứ

giraffe

Member
Chưa thê thảm bằng lớp em đâu
Post bài cho topic của lớp chẳng có ma nào hưởng ứng thôi thì sang đây cũng gọi là đồng môn

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000