có ai học cấp 1 or 2 chu ko nhẩy

chocomog_257

Moderator
ChickenFlu said:
lớp fáp(a2), cô Nhung chủ nhiệm nhưng ấn tượng nhất là cô Kim Chung:p
đi đâu cũng thấy bóng dáng của ms Kim tae Chung ám ảnh!!! :eek: hix may là cả 4 năm em chưa lần nào có vinh dự được cô KC dạy thay :-S

leanhnguyenhn

:x <:panh Nguyên cũng đã từng học Chu tổng cộng 7 năm ,cấp 2 &3,bây giờ Chu Văn An cấp 2 cg sát nhập vào cấp 3 roài,ko biết nên vui hay buồn nữa vì cái nhà 2 tầng với bao kỉ niệm đẹp đã bị phá đi rồi,nhg dù sao thi bây giờ về trường cg chỉ cần qua 1 cổng và cái nhà Bát Giác gắn liền với năm lớp 6 của thầy Nghị (lớp anh là lớp chọn nên dc học ở phòng Bát Giác hẳn hoi)thì ngày càng khang trang hơn và cg ko còn mấy hộ dân lộn nhộn trong đó nữa .CVA ơi !nhớ quá!:?

live-or-die

Active Member
coa ai học sử cco kim chung ko.....hoc cô suốt ngày đcj nghe cai giai dịu cô di nước ngaòi người ta the nay thé nọ.....còn co ai đcj hoc thày Thọ dạy sử nay dạy văn ko....hui trước lớp mình suuot ngày gòi là thọ đaih úy

leanhnguyenhn

ZLO2C said:
coa ai học sử cco kim chung ko.....hoc cô suốt ngày đcj nghe cai giai dịu cô di nước ngaòi người ta the nay thé nọ.....còn co ai đcj hoc thày Thọ dạy sử nay dạy văn ko....hui trước lớp mình suuot ngày gòi là thọ đaih úy
có anh Nguyên cg học sử cô Chung hồi lớp 8 nè,dg là ác mộng,hôm trời mưa, thằng bạn anh ko học bài bị cô nói:"thế thì hôm nay trời mưa,nên cô tặng bạn cái gậy để bạn chống cho đỡ trơn"=)) :)) =)) :))

live-or-die

Active Member
.......hờ cô chung có cái kỉu nói học tro nghe hay ghe.....có lần kt bài cũ gọi cả lớp 5-6 dua ko ai hoc bài....co chán ngồi yên 1 cho ko thèm day .....vui ghê......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000