Thầy cô nào đã tạo cho bạn ấn tượng nhất?

bébi_đáng...iu said:
Tui cũng ấn tượng cô Tú lắm(may cũng được cô quý)
Mà cô dạy cũng hay,tuy nhiều khi cô có hơi "ghê" một chút nhưng nếu học lâu rồi thì thấy cô thật vui tính và dễ gần nữa
Nhìn chung đây là giáo viên mà mình thấy Ấn Tượng nhất
!^.^!
em cung an tuong voi co tu' nhat:x suot ca nam lop 10 nay chi an tuong voi minh co thoi. tuy dung la co co ghe that nhung em thay trong long co rat thuong ca lop:x yeu co nhieu lam:x :x :x

kakakaka

Thay Dung day Su thi thik karaoke, hoi he dan dum. Cuoi lop 12 thay con cho lop so dien thoai cua thay,nhan khi nao lop karaok thi phai ru thay. Ham choi nhay?

teddybear

Member
kakakaka said:
Nho :)) thay Lien day Ly nhat. Hoi day lam thu ky lop, cam so ghi dau bai ma khong bao gio phai dua so thay ky ten va cham diem ca. Thay chang bao gio nho ra tren doi co quyen so ghi dau bai , the la lop A1 (01-04) toan diem 10 gio Ly cua thay. Hic hic, thay thong cam cho viec em mao chu ky cua thay nhe, tai vi thay ky de bat chuoc qua co!
Ờ, hồi thầy dạy lớp chị thì thầy cứ làm một phát kí hết tuần, điểm thì cứ thản nhiên điền dần dần mỗi ngày một con 10 vào đấy... thích >:D<

dangducvinh

Member
kiddo said:
- "Anh" Tuấn dạy GDCD, chẹp, cứ đến giờ thấy là cả lớp mê mẩn ngồi... ngắm :)) Thầy dạy cả Triết ở Kiến trúc nữa, con bạn mình may mắn dã man :">

-:D
Triết thầy chỉ dậy tạm thôi chị ạ, chuyên ngành chính của thầy là Kinh Tế Chính Trị, trong bộ môn thì thầy được đánh giá là dạy giỏi đấy. Lớp 10 em học GDCD của thầy, lên ĐH học lại gặp thầy môn KTCT, cố tình nhắc cho thầy nhớ mặt :D, đến hôm thi vấn đáp, bốc trúng câu ko học (thực ra học có 10/40 câu, làm gì chả bốc trượt :|), bốc phét 1 chút + ngồi tâm sự với thầy 1 lúc, cuối cùng cũng qua, 7 điểm :>, may mắn thật :D

kiddo

Member
Uh thầy Tuấn đc cái cũng thích tâm sự với học trò, đã thế còn gặp pahir bọn quỷ lớp chị, tiết nào cũng câu kéo để thầy ngồi buôn, đỡ phải học, ko đc thì chuyển sang năn nỉ thầy dạy bài` "Tình yêu" (trg sách GDCD lớp 11 thì phải):))

LTQ

WildBodom said:
cô Oanh dạy mmon toán chủ nhiệm lớp ngộ là hot star nhất hô hô, cô xinh vãi lại còn hiền nữa, thật ra cô hay nổi cáu nhưng ngộ bít cô chỉ cố tỏ ra thế cho có uy thôi, còn ngộ thì chết mê khi cô cáu, ko bao giờ giấu được tớ, hô hô hô, hình như ngộ còn yêu cô rồi hay sao ý, hic hic, nhớ cô wé.. :-( :( :) :D :q:
Cô Oanh có phải cái cô gầy gầy , nhuộm tóc không ( ngày mình học thì như vậy ) . Cô ý xinh thật , trông hiên đại , mình cũng kết cô ý lắm . Tiếc là không được cô dậy toán :( , nếu được cô dậy chắc tinh thần học tập nâng cao phải biết :D

Someone

Cô Hân còn dạy Toán ở trường mình nữa không?Hồi trước lớp mình toàn gán ghép cô Hân với thầy Tuấn (dạy triết).Nhớ mãi cái hồi lớp 11, bị đầy ải học ở khu nhà thí nghiệm sau nhà B, cả lớp dám khóa cửa nhốt thầy trong lớp để chờ cô Hân đến dạy tiết sau.Hehe, nhìn mặt anh Tuấn đỏ gay mà tội nghiệp.Hic, nhưng mà cũng năm đấy cô Hân đi lấy chồng, thế là hết trêu.Có ai được học cô Hân ko nhỉ?Vừa cao vừa xinh mà dạy lại hơi bị nhiệt tình!

TT có ai những năm trước từng học thấy Thông dạy hóa không ạ, em nghe tiếng thấy cho bài kiểm tra quái quái, lại còn hay kiểm tra đầu năm nữa TT, mà năm nay kiểm tra đâu năm thầy lại cho đúng đề trắc nghiệm học kì II năm ngoái TT,chết mất TT

winter09

Moderator
Dạ ấn tượng ko tốt là 2 thầy cô quan trọng nhất :cô Hương dạy văn và thầy Giang dạy toán. CO H dạy khá hay nhưng cô kinh khủng quá, ngày thứ 2 đã bắt kt 15'--->cả lớp sốc nặng. Thầy Giang thì toàn nói triết Thà đọc sách còn dễ hiểu hơn :((
Ấn tượng vô cùng tốt là cô Vân- Sinh, cho lớp 3 điểm 10 và 1 điểm 9 miệng roài. Iu cô lắm:x. thêm vụ cô nói thông tin về mấy bạn Singaporeans--->cô thật là tuyệt vời. Thầy dạy GDCD thì rất hiền, giảng cũng okie
Chẹp, cô Dương Chủ nhiệm thì vô đối roài, dễ tính thế ko biết :x. Mà cách dạy hay nữa. Chẳng biết có từ rì để nói ko nữa :)

winter09 said:
Dạ ấn tượng ko tốt là 2 thầy cô quan trọng nhất :cô Hương dạy văn và thầy Giang dạy toán. CO H dạy khá hay nhưng cô kinh khủng quá, ngày thứ 2 đã bắt kt 15'--->cả lớp sốc nặng. Thầy Giang thì toàn nói triết Thà đọc sách còn dễ hiểu hơn :((
Ấn tượng vô cùng tốt là cô Vân- Sinh, cho lớp 3 điểm 10 và 1 điểm 9 miệng roài. Iu cô lắm:x. thêm vụ cô nói thông tin về mấy bạn Singaporeans--->cô thật là tuyệt vời. Thầy dạy GDCD thì rất hiền, giảng cũng okie
Chẹp, cô Dương Chủ nhiệm thì vô đối roài, dễ tính thế ko biết :x. Mà cách dạy hay nữa. Chẳng biết có từ rì để nói ko nữa :)
cô Hương dạy văn lớp em là cô Giáng Hương đúng không^^ , chị nghe nói cô dạy hay lắm, cố học là không sao đâu ^^
còn cô Dương thì con em họ hcij từng học cô rồi, cũng ca ngợi cô lắm ^^, nói chung lớp 10 mới vào năm nay sướng nhỉ, toàn học thầy cô tốt ^^

winter09

Moderator
Á Á, cô Hương kinh lắm chị ơi.OMG.
Càng ngày càng thấy ghê thầy Giang >"<
HUm nay còn thấy cô thể dục kinh nữa >"< OMG

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000