Thầy cô nào đã tạo cho bạn ấn tượng nhất?

Trường CVA là một ngôi trường khá lớn và đã có rất nhiều thầy cô dạy các thế hệ. Vậy theo các bạn thì ai đã gây cho bạn ấn tượng mạnh nhất?(tốt, xấu...và bất kì cái gì khác :p )

BlackDragon

Active Member
Ấn tượng thì quá nhiều :
Thầy Đức : Có 1 Topic riêng về chú Đức rồi, có lẽ chẳng cần phải nói nhiều nữa :D
Cô Toàn(Văn) : Ấn tượng ở giọng đọc đều đều buồn ngủ, cách chấm bài rất quái chiêu và cho điểm luôn gây cho người ta nhiều băn khoăn.
Thầy Hà (Lý) : Ấn tượng ở khoản...quá hiền, suốt ngày bị bọn lớp mình trêu, bắt nạt :D
Cô Hạnh (Anh) : CN lớp mình hồi trước, được cái tính hơi...trẻ con và rất bênh học sinh :D
Cô Tú (Toán) : Ai được cô Tú dạy, nhất là còn được cô Tú "để ý" như mình thì đảm bảo nhớ đến già :-S Nhưng may mà cô dạy cũng được .

unni_x

Active Member
đùa, bác BD đúng là am hiểu, toàn thày cô nổi bật :D
theo Un thì còn có cô Nga (Văn) nữa, cô hiền, hay hay, giống trẻ con và rất tâm lý :>>

hatovica

Member
BlackDragon said:
Ấn tượng thì quá nhiều :
Cô Tú (Toán) : Ai được cô Tú dạy, nhất là còn được cô Tú "để ý" như mình thì đảm bảo nhớ đến già :-S Nhưng may mà cô dạy cũng được .
Perfecto!!!!!! Cô ngoài cô Hoa Lan chủ nhiệm ra, người mà tui nhớ và để lại ấn tượng nhất trong tui là cô Tú dạy toán. Chỉ được học Toán của cô năm 12 thôi, nhưng.... nhớ lắm!!! Có ai có thông tin gì của cô không? Cô đã lập gia đình chưa? Còn hs nào đến rủ cô đi uống rượu ko? Nhớ là có đến nhà cô thì phải để dép từ ngoài cửa nhé, ko thì .......... :D :D :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Chị thấy thầy Oánh, CN lớp chị ngày xưa cũng vui tính phết, thầy rất thoải mái với HS, thứ 7 tiết thầy dáng ra là tiết... (gọi là gì nhỉ, chị quên mất rồi...??), nhưng thầy thì nói chung chẳng nói gì cả, chỉ cho làm bài tập...

Còn 1 cô dạy Lý nữa, mình quên mất tên cô rùi... Cô trông xinh lắm, và dạy cũng hay, luôn quan tâm đến HS, toàn gọi HS là "con" thôi... Nhưng lớp mình hồi đáy chuyển không biét bao nhiêu thầy cô dạy Lý :D

Chẳng biết mấy thầy cô này còn dạy trong trường nữa không nhỉ...
Thấy các em toàn nói những tên nghe lạ hoắc :D

WildBodom

Member
cô Oanh dạy mmon toán chủ nhiệm lớp ngộ là hot star nhất hô hô, cô xinh vãi lại còn hiền nữa, thật ra cô hay nổi cáu nhưng ngộ bít cô chỉ cố tỏ ra thế cho có uy thôi, còn ngộ thì chết mê khi cô cáu, ko bao giờ giấu được tớ, hô hô hô, hình như ngộ còn yêu cô rồi hay sao ý, hic hic, nhớ cô wé.. :-( :( :) :D :q:

fruit NHO

Active Member
nhiều lắm:
thầy du:troòi ơi...học thầy đúng là lí tưởng "theo thầy,điểm số ko quan trọng.........điểm địa của mình chót vót!!!>
thầy đạt:ai mún biết thêm cứ sang lớp em mà hỏi...thầy ko dạy lớp em nữa rùi...
thầy dũng:nói chuyện khá có duyên,phương pháp mới!
cô vân:quá hiền luôn!tuyẹt vời,cô như mẹ
nhưng mà tất cả,phải nói ấn tượng nhất vẫn là cô hương chủ nhiệm:cô vui tính ,hay đùa,cực kì hết lòng vì học sinh<nói chung những gì cô làm cho lớp thì chắc chảt bao giờ mình ngồi mà kể hết đc...>
mỗi tội cô hay ốm quá!!!!!cô trông thế nhưng mà lại yếu lám!hay ốm cực!

Ngoc Anh

Member
Chị thì thấy thầy Trạch dậy sinh là ấn tượng nhất.
Thấy dậy hay dã man luôn, mà lại cá tính
Thầy Hùng dậy hóa cũng hay (nhưng đã nghỉ hưu rồi)
Có thấy Liên dậy lý là buồn cười nhất vì hay kể chuyện

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ngoc Anh said:
Chị thì thấy thầy Trạch dậy sinh là ấn tượng nhất.
Thấy dậy hay dã man luôn, mà lại cá tính
Thầy Hùng dậy hóa cũng hay (nhưng đã nghỉ hưu rồi)
Có thấy Liên dậy lý là buồn cười nhất vì hay kể chuyện
À, đúng rồi, thầy Trạch dạy Sinh cũng hay!!!
Còn thầy Hùng là Ông em đấy :cool: (em trai của Ông ngoại em, nhưng ông ngoại em dạy trong trường ĐH)

Và thầy Kim dạy Hóa cũng hay nữa!! Thầy quý HS lắm, và giảng cũng dễ hiểu...

mike

Member
tui an tuong nahy la thay Du day Dia, co Ly' day Hoa ( ten voi nghe co ve la)
thay Du hiem lam (dep trai ra phet)
Co Ly thi hien, quy hoc sinh dac biet rat hay ke chuyen, nghe co ke xong ko dam an cai gi luon ( cai gi cung nguy hiem hehehe)
thay Trach co qua dau an tuong nhat
thay Luc (day GDCD) co cach an mac kieu cach nhat
thay Duc co cach day an tuong nhat (ai hoc thay thi cung biet roi)

Nói nhỏ nghe: Cô Toàn dạy Văn lớp tui đó ------> bị tẩy chay vì nhiều chuyện không tiện nói ra( cách giảng và cách chấm điểm, cả tiền học thêm nữa chỉ có một thui )
Có thầy cô nào mà đến tiết dạy thì lớp còn vài mống chưa vì học sinh chán quá mà
Thế là cả lớp bị trù đó...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000