D7(00-03) có ai nghe máy ko ?

Gửi đến tất cả thần dân d7 và cả những bạn quan tâm đến d7 vì 1lý do nào đấy ....Đã lâu quá rùi chẳng nhận được tin tức của các bạn ....chắc bây giờ nhiều bạn vẫn còn buồn vê những điều đã qua ... những mong tất cả hãy cố gắng lên nhé chưa có cái gì là muộn cả mà ....Tuấn cũng vừa mới biết được trường mình có web , nên cũng lập 1 cái topic ...mong là lớp ta lại có nhiều dịp để xum họp và ôn lại những kỷ niệm đã qua cua những năm học cấp 3 và cả để còn biết tình hình của mỗi người nữa chứ chẳng may ai có ai lấy chồng lấy vợ sớm thì còn lên đây thông báo để cả lớp còn đến dự nữa chứ he he he.... Lớp mình vẫn luôn vui vẻ như vậy mà ..... Mong sẽ sớm được gặp các bạn ......Nhớ quá cơ d7

tiếc quà mình chưa được cô thủy dạy văn buổi nào ... 3 năm cấp 3 mình đều học thấy Phong hết cả ...chắc chẳng cần giới thiệu thêm về thây Phong đúng ko ? he he he he..... :p Đính chính cho bác luôn là cô Thủy dạy Văn D8^_^

<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Aug 28 2003, 03:59 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Aug 28 2003, 03:59 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> cô Thủy dạy Văn D8 [/b][/quote]
ôi nếu vậy thihọc sinh D8 chẳng bao giờ lo mất ngủ cả. Cô Thủy giỏi lăm. Ai khó ngủ đến mấy, học văn cô Thủy chắc cũng chỉ thọ được 3-4 tiết là cùng.. :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Mà hình như là trường mình có 2 cô Thủy dạy Văn hay sao ý... 1 cô Thủy "già" và 1 cô Thủy "trẻ", mình chỉ biết mỗi cô Thủy lớp mình thui (như Tuanmeonhat đã nói ý), còn cô kia thế nào thì mình chịu :p :D :D :D

học 3 năm cấp 3 cũng chỉ biết mỗi cô Thủy trẻ thui và biết cô vui tính và hiên còn thông tin kia thì giờ mới được cập nhật .....thảo nào mà dân D8 năm nay trông ai cũng " bếo tốt " wa he he he he ......Còn lớp D7 thầy Phong dậy nên đứa nào đứa đấy trông như thiếu ngủ vậy :p nhưng được cái thầy tốt lắm cơ .....

humorgirl

nho lop minh qua tuan oi ! , nhung ngay nay lai cang nho , chan qua , nam ngoai minh con la hoc sinh cua truong , gio day thi da ko con nua roi :(
nam nay truong minh hoc sinh do co cao ko nhi ?

cauamdethuong

Tuan day ha em?hehe,biet ai day khong ha.Cong nhan sau nay de gap mat lai d7 co le la hoi kho'!Boi co mói thang cam dau thi te' mat,lop con 1 nguoi goi la quan tam den nhau thi may ra moi tap hop lai duoc,chu so con lai thi e rang....>Con cuoi' ha?Cuoi nam nay tao cuoi' ne`,ve du nha con trai,hehehe

ừ ai vậy hả ta?Cái dề máy cưới hả? thế nhớ bao tao vé máy bay về vn đê he he bạn bè với nhau tình cảm là chính mà,Mà thằng chó mày định khi nào sang mà chưa thấy nói cái gì vậy cả .Hồi trước lãnh đạo lớp trực tiếp bây giò thì gián tiếp thế nào mà chẳng chơi he he :rolleyes: :rolleyes:

humorgirl

ban le phuong hoc tieng nh sieu the ma viet sai chinh ta ten minh , hic hic , that vong qua di
ko biet tui la ai a? the thi mo phan thong tin ca nhan ma xem, don gian the thoi ma .... phuong cuoi vo ha ? the thi nho moi to nhe , ok?

bui khanh duong

oh^ :eek: le phuong hoc gioi tieng anh khi nao` the' nhi? :lol:
ah` ma` thang` co^ng cong^ sang đo' het' tien` chua em,can? than chet' đoi' đo' nha :)) Khi nao` ve` thi` to^? chuc' gap met. nhau cai',xa cong cong nho' qua' chet' mei Gay roi` ;)

bui khanh duong

teddybear là ai thế nhỉ sao lại chui vào d7 thế này .d7 lam gì co ai tên nguyệt đâu nhờ .Tuấn ơi mày sang đo đang học tiếng hay là híghchool thê cưng,trình E thế nào rồi ???

humorgirl

thế lớp mình hôm mùng 2-9 đến nhà chủ nhiệm có bàn gì về kế hoạch đi thăm quan ko ? chắc ko hả , chán nhỉ ? chưa có lớp nào như cái lớp mình , học với nhau 3 năm xong đứa nào đi đường đứa ấy , đến vụ đi thăm quan cũng ko có, thất vọng quá <_<

cấm bêu xấu lớp trưởng nhé he he ... :p bây giờ Tuấn lại được khôi phuc chức vụ cũ đây nhé , các cô các chú đừng có mà bật :rolleyes: .Ngọc Linh chi mà máu quá vậy chứ hả ??
To Dương :phải lịch sự với bạn gái chứ chán chú quá đấy nhé <_<

humorgirl

thế hiện giờ chính xác là lớp mình có bao nhiêu người đõ , tính cả đại học và cao đẳng ? vẫn biết trước lớp mình đỗ kém nhất trường mà vẫn thấy chán

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000