Ảnh từ nước Pháp

ourson31

bác Trà ơi, em thấy "đề tài" của bác thì hay nhưng mà ảnh thì... cũng bình thường. Ảnh của bác hơi nhòe và hơi bị nghiêng nữa. Ở Ý có tháp Pise nghiêng, bây giờ thì Pháp có tháp Eiffel nghiêng rồi ;) :D

ourson31

vậy bác ko thể đưa lên cho mọi người cùng thưởng thức được à? hay upload lên chỗ nào đó rồi cho link để chia sẻ với mọi người đi. :D

thaihaiau

Paris vừa đi vừa ngủ gật cũng thấy cảnh đẹp mờ. Để chờ nghiên cứu xem cái quả post hình nó nằm ở đâu mình up lên cho mọi người du lich Paris qua Chu van An cái nhỉ . :? :? :? :? :? :? :? :? :? :?

tlc

Member
sao toàn ảnh của phong cảnh thế??? mấy cái này lên tivi hoặc lên mạng cũng nhin thấy đầy, có gì gửi ảnh có người trong đấy xem người có đẹp hơn cảnh ko :D :)) ?

ngothutra

Member
Lâu quá mới quay lại, mở đầu bằng ảnh Chamrousse nào:

Đồ nghề

Đường trượt cho beginer

Cáp treo và độ dốc

Từ trên đỉnh núi

Đường trượt bleu (đoạn này thì phải tương đương với đường trượt rouge (đỏ) mới phải)

Và kết quả là: lại đây nào =))

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Nhìn mấy cái ảnh Paris lại thấy nhớ nước Pháp quá... Lâu lắm rồi không quay lại Pháp chơi...

Còn cảnh trượt tuyết này thì tuy không đặc sắc lắm (vì dãy núi Alpes thì vùng trượt tuyết nào nhìn chung cũng na ná như nhau), nhưng mà lại rất nhớ những ngày mình đi trượt tuyết cùng các bạn... Có lần mình thử trượt đường đen, hihi, dốc và ngoằn ngoèo ra phết :cool: Nhưng vui, trượt đường này thì phải phóng... như điên, thế mà mình vẫn về bét :D
Năm nay chẳng đi trượt tuyết lần nào... Lần sau đi trượt chắc lại chỉ bắt đầu ở đường xanh thôi... :D
Nhưng mà công nhận trượt tuyết thích thật đấy :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000