Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

nenu_aloha

Member
hic.T__T........với tốc độ tập luyện hiên j nay của đội mình thì đang là 1 vấn đề lớn cần zải quyết...-___-...cần nhìn thẳng vô vân sđề
1) đội hình chưa ra đâu vào đâu cả
2) tay ném rổ thì chưa tốt
3)chạy vị trí cũng chưa wen
4)đấu cọ xát cũng ít
5)trong lúc đấu tập cũng vẫn chưa tập trung lém ( nhất là abu)
6)time tập luyên j cũng ít , chưa thấy đội ta có 1 khuôn khổ tập zì cả
...........và còn nhìu vấn đề khác
chính vì vậy chị mún mỗi nguòi trong đoọi ta sẽ cos gắng tập tốt , chăm chỉ hơn nữa ,tập trung tinh thần hơn nữa trong lúc tập( coi như đang đi thi đấu í ), cố gắng hoàn thiện mình hơn để ít nhất đến tháng 11 cũng ko hổ danh là tuòng cva( có nghĩa là ít ra là đội nữ truòng cva trong con mắt truòng khác tuy là mói thành lập nhưng cũng ko đến nỗi tệ hại để cho nguòi ta khinh bỉ).>>>>>>>>>>>>>MỌI THÀNH VIÊN TRONG ĐỘI ĐỒNG Í CHỨ??????????????????vít thế nài ko fải chỉ để cho vui ,để chỉ đọc 1 lần zùi we^n,hoặc chỉ để nói tựn an ủi bản thân rằng minh sẽ nhớ và zùi chỉ khoảng 1>2 hum lại we^n ,mấtí chí, mà chị muốn từng cá nhân, mỗi con nguòi trong mái nhà này (đội mình đó ) phải thực sự cố gắng trong từng buổi tập , vì time hiện nay ko fải là dư zả zì ,đúng ko nèo ,vì thế lời cuối chị muốn nói rằng :
"CHÚNG TA HỘI TỤ NHAU LẠI ĐUỌC LÀ VÌ TỪNG THANH F VIÊN TRONG ĐỘI ĐỀU RẤT IU BÓNG RỔ , KO NHŨNG THẾ CHÚNG TA LÀ 1 ĐẠI GIA ĐÌNH HẠNH PHÚC VÌ RẤT VUI KHI CÓ CẢ ĐOỌI MAN VÀ ĐỘI NỮ >>>>..VÌ THẾ TỪNG THÀNH VIÊN TRONG ĐỘI NỮ HÃY CỐ GẮNG HẾT SỨC ĐỂ LẦN ĐẦU TIÊN KHI ĐẤU GIAO HỮU KO LÀM MỖI NGUÒI TRONG CHÚNG TA HAY VÌ NHỮNG CÔNG LAO TO LỚN , SỰ GIÚP ĐỠ NHIỆT TÌNH CỦA ĐỘI NAM ĐỐI VỚI ĐỘI NỮ NGÀY THÁNG KHÓ NHỌC VỚI NỀN KINH TẾ NGÈO NÀN CỦA ĐỘI NỮ KO BỊ ĐỔ XUỐNG SÔNG XUỐNG BIỂN ,VÀ MANG DANG CỦA TRUÒNG CŨNG LÀ 1 ÁP LỰC VÀ GÁNH NẶNG ĐANG ĐÈ LÊN VAI CHÚNG TA>>>>>>>>>>>>>>..
do vậy nên từ rày trở đi mọi người hãy cố gắng hết sức mà có fải quá sức đi chăng nữa để có thể tập tốt hơn và nhất định là phải tiến bộ chứ ko đuọc xa xút >>>>..chính vì thế bắt đầu từ thứ 4từng thành viên trong đội hãy đến đúng h và đầy đủ, ko buôn chuyện nữa và tập cho tử tế . chú ý vào .
.........đó là tất cả nhũng zì chị muốn nói với độivà chị tin rằng từng nguòi trong chúng ta đang và sẽ đạt đuọc đìu đó.......IU CẢ NHÀ ;-)
.......................NHẺM ....hoàng anh...........cố gắng lên nhá ..........chụt............

BanNaNna

Member
hum nai dc thầy hưg dạy e kũg lên tay dc 1 số quả ! tình hình là ...< tu*. dug* hok oanh' dc TV > doi^. minh` neu^' dc co. sat' nh`thi`e nghi~ la` se~ dau^' dc thoai :D

Con ngu, hum qua vừa nghe thằng Hưng nó kể mày ném đẹp lắm, chị mày đang mừng vì cuối cùng mày cũng ném đc, ai ngờ chìu nay nghe Hưng kể mày lại ném như cũ+ nhìn thấy mày tập, chán dik còn gì để nói. Nếu ngu để mình tao ngu thôi chứ, mày thông minh một chút cho tao nhờ, khổ quá khổ quá

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000