Anh em D2 đâu hềt rồi?

khoanhkhac

Nghe chừng VN xuất khẩu đi Đức toàn "đực" hả Kiên :D
Hôm trước có đứa gửi ảnh mấy bé xinh xinh bên Đức nhìn xinh dã man.

multi_language

Sinh viên Dresden đá bóng hay lắm, nhất nước Đức cơ đấy, đội hình 2 của bon nó chắc cũng nhất được.

Thằng Kiên bây giờ đến chân Giặt đồ ... mặc bên trong bọn nó còn không cho nữa là , he he.

multi_language

Mà thằng thủ môn to con của đội Dresden sao trông già thế nhỉ, chắc tầm 37, 38 tuổi rồi, thằng đấy mà là SV à? 1 thằng nữa cũng tầm hơn 40.

khoanhkhac

Sinh viên PHD ông ạ bên này đầy 30+ sinh viên hehe, mình thuộc hàng chíp hôi trong đội bóng, vẫn được xem là cầu thủ trẻ keke

Trailangthang

bọn nó cũng rủ tao đi đá, nhưng mờ bận đi cày kiếm xiền, có đá dc đâu, mà mày xem ảnh ở đâu ra mấy con xinh bên đức thế minh, mịa bên này tao toàn thấy mấy em cá sấu thôi T_T, post thử ảnh lên đây xem nào, có thể thì cho cả địa chỉ luôn nhé :d

Thôi đừng cho nó địa chỉ, khéo bọ mấy con đấy lừa KiênC nhà ta để nó phải cày ải thêm từ 2 lên 5 tiếng 1 ngày thì khổ nó ra.

multi_language

Thế là đội Đức đã thua.

Cái đội hình như thế nhờ có sân nhà, trọng tài mới may mắn vào đươc bán kết.
Cả đội hình toàn mấy thằng làng nhàng, vô danh, chơi bóng vụng về. Chẳng có nhân tài.

Chắc mình phải chuyển qua cổ động cho Ý thôi. Tiếc cho Argentina, chơi trên chân ĐỨc, nhưng lại bị thua đáng tiếc.

Học ở Đức, cũng mong đội Đức thành công, nhưng thấy ĐỨc đá kém quá.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000