Anh em D2 đâu hềt rồi?

Trailangthang

tình hình là anh Gia nhà ta mà không xuống mã thì cũng chết vì lên mã mà ở đây toàn các chị xấu òm thì ai giúp giải quyết
lâu quá ko vào, mấy lần trước vô toàn thấy có mỗi tuệ độc diễn, lần này vô thấy cũng có thêm vài người, vui 1s :)), hic , lâu quá ko gặp mọi người, ôm hôn cái nào

Trailangthang

ờ, công nhận ku gia nhà mình như thế, các chị vn với trung quốc thì như vậy, cặp với nhau lại bảo nhái lại tác phẩm đôi lứa xứng đôi , mang tiếng chết =))

Trailangthang

lâu roài ko gặp mày tuệ ạ, sao tao nói gì mày vẫn cứ thấy hài như ngày nào vậy :)) , mà chuyện này liên quan gì đến có người yêu hay ko hả, dám trù ẻo tao ko có người yêu à
, mà tình hình đúng là vẫn chưa có người yêu mới nhục chứ :((

Tao vừa nghe thông tin về giải bóng đá sinh viên VN tại Đức tổ chức tại Dresden, có thằng nào tham dự ko nhỉ.
Hè này World Cup ở Đức cố gắng đi làm kiếm nhiều xiền vào, rồi đầu năm tới về đây chơi.

Trailangthang

hic, tao cũng định tham gia, nhưng bận đi làm quá ko đá dc, thèng ku Gia cũng qua đó xem, he he, dresden lại vô địch , ngại wo', sắp tới có giải sv vn tại châu âu, đá tại damstadt, dresden được mời riêng thành một đội vì dc đánh giá là mạnh nhất nc đức bây giờ, nghe kinh hông, mỗi tội mình ko đủ trình vào đội tuyển 1, heh e

Tao vẫn cày ải suốt, tuần vừa rồi đá 6 trận, lịch dày đăcc. Mày cứ hẹn bọn nó đi rồi Hải ạ.
Kiên ơi, mày mà tham gia phải chịu khó đi nhặt bóng nhiều vào thì mới khá lên được chứ.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000