Anh em D2 đâu hềt rồi?

multi_language

Mới sang đây 5 tháng mà tao đã đi gần hết nước Đức rồi, Munich, Cologne, Dortmund,Duisburg, Dusseldorf, Stuttgart, Nuremberg.

Các chú vào đây nhiều nhiều đi nhé.:)

Hôm nọ tao mới thấy trên cửa hàng adidas có áo thi đấu của đội tuyển Đức, hehe đắt phết 825K. Có đủ các size luôn, lúc nào có tiền phải đi mua mới được.

Grenouille_vert

Moderator
Không biết thằng Gia nó lại biến đi đâu rồi nhỉ? Đang định thông báo cho nó là người tình trong mộng trước kia, em Lê Minh hiện giờ đã lấy chồng và có con =))

Mày gặp nó mà hỏi tao làm sao mà biết được, nó ol suốt ngày
Tao cũng có nhớ mặt mày đâu, dạo này lên sân CVA đá suốt, lịch cố định là 8h30 sáng cn và 5h30 chiều thứ 4, muốn gặp lên đấy là gặp ngay, hehe

multi_language

Grenouille_vert said:
Không biết thằng Gia nó lại biến đi đâu rồi nhỉ? Đang định thông báo cho nó là người tình trong mộng trước kia, em Lê Minh hiện giờ đã lấy chồng và có con =))
Ha ha, chuyện cũ mèm , tao biết từ lâu rồi, cái này cũng Xì căng đan lắm đấy.

multi_language

Grenouille_vert said:
Thế phản ứng của nó thế nào =)) Tuệ Liên học ở đâu ý nhỉ? Lâu lắm ko nhìn thấy mặt?
Phản ứng của tao hả.

Hí hí:D . Thảm thiết lắm, rượu chè bê tha, tập chích choác đua xe, tự tử lên xuống mà không được, cuối cùng rũ áo ra đi. Bây giờ sắp xem World Cup rồi đây.=))

He he.

multi_language

Hê hê, tao nói đùa cho vui ý mà, mày ngu thì có, tao nói thế mà cũng tưởng thật. Hô hô.=))

Thế giới này đâu chỉ có 1 đứa con gái. Chỗ tao ở, các em Việt Nam, Trung Quốc, Hàn Quốc , Nhật nhiều lắm. Dần dẫn rồi tính sổ:D

multi_language said:
Hê hê, tao nói đùa cho vui ý mà, mày ngu thì có, tao nói thế mà cũng tưởng thật. Hô hô.=))

Thế giới này đâu chỉ có 1 đứa con gái. Chỗ tao ở, các em Việt Nam, Trung Quốc, Hàn Quốc , Nhật nhiều lắm. Dần dẫn rồi tính sổ:D
Tao thấy bọn nó nói con gái Việt bên đấy xấu bỏ xừ, còn bọn kia thì đếch thèm cặp với con trai vn đâu, cố lên nha, chăn dắt được em nào thì báo cho bạn bè với.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000