Anh em D2 đâu hềt rồi?

true

Co 3 thằng đủ làm 1 cái chợ rồi, thế là ổn. Nhưng sắp tới tao phải đi thực tập dài ngảy ở vùng sâu vùng xa chắc chẳng có net để lên đâu nên 2 bon mày họp chợ vậy, họp luôn cả phần của tao nhé.

GreenPhoenix

Hờ sao Tuệ dạo này lại máu thế. Mà đi công tác ở đâu thế :D, tao dạo này nghỉ thực tập rồi, ngồi nhà chơi chả có gì làm. Hay lớp hôm nào đá bóng trận nữa đê, ngứa chân rồi :D

true

:) Đá bóng thì cũng đc thôi, mày làm ban tổ chức đi, rồi hẹn chúng nó, tao đg đi thực tập nhưng trường ko lên điểm danh nên toàn trốn về HN chơi, có gì thì tổ chức nhanh lên nhé, màu đá quá. :)

true

Hôm trc tao mơ thấy lớp mình đá bóng mà chả có thằng nảo rủ tao cả. Vậy nên hôm nào hẹn đá bóng nhớ rủ tao nhé, nếu ko tao kill mày đấy HảiP.

true

Tất nhiên là có rồi, thằng đấy ngày xưa ngoan học giỏi top 50 của lớp, bây h nó học vân giỏi nhưng thái hóa biến chất lắm, đừng quen nó làm gi cho khổ, muốn tìm bạn trai bao anh GreenPhonix giới thiệu cho.

baby love

Moderator
true said:
Tất nhiên là có rồi, thằng đấy ngày xưa ngoan học giỏi top 50 của lớp, bây h nó học vân giỏi nhưng thái hóa biến chất lắm, đừng quen nó làm gi cho khổ, muốn tìm bạn trai bao anh GreenPhonix giới thiệu cho.
Sao anh lại nói xấu anh em thế????
Em mách anh Hiền bây giờ :p :p :p :p :p

baby love

Moderator
Grenouille_vert said:
Mẹ thằng Tuệ Liên ngu, xem họ của em ý là gì đi, tán vớ tán vẩn anh nó chả tát cho lệch mặt!
Hình như em biết anh này
Nhưng anh ở D1 thì sang đây làm gì hả anh?????? :cool: :cool: :cool:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000