D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

emitrang18

Member
Hê hê, mãi mới được post bài. hic hic, cả 1 thời gian om cái party dành riêng cho dân D3 này. Dân D3 CVA 01-04 đâu nhẩy? vô đây cái nào. Sao bên ttvnol cũng mình tao với cái Anh Trang X-(
ở đây cũng mình tao vậy? :(( :(( :(( :(( Vô đây đi, nhậu nhẹt 1 bữa nghen chúng bay :)

emitrang18

Member
he he buzztt nghe nick quen quen, có phải Phan Trang ko vậy? hê hê, lâu lắm ko gọi điện. tốt chứ hả? chẹp chẹp, bạn bè gì mừ chẳng thấy thông báo gì hết trơn. chán quá. :D
Mừ nghiện ngập gì đâu, lâu quá ko gặp bạn bè muốn rủ đi nhậu 1 bữa thôi. Có mồi ngon hẳn hoi, yên tâm đi. đảm bảo buzztt ngạc nhiên muốn ...... nhậu nữa mà thôi. :D :D :D :cool: ;)

emitrang18

Member
y' quên, hate_a3 tên gì thế? sao tui hay xuống a3 lắm mà ko biết à? emi là bạn cua Ngọc Linh ấy, xuống đầy rùi. Hội trường buzztt về ko thế? cho buzztt xem cái này đảm bảo choáng luôn. :D chỉ hi vọng ko cười emi thế này thui =)) =)) =))

buzztt

:( có gì hay đâu mà thông báo. Chăc hội trường em ở nhà quá chị ạ.
Có gì hay chị mang qua nhà em đi. ( chắc lại tăng lên được mấy kí hả?) =))
bạn hate_a3 là bạn Vinh đen chứ bạn nào.

emitrang18

Member
trùi, vậy hả? vậy mừ làm emi tưởng bở.
nhưng mừ buzztt ơi, cái này ko mang đến nhà được đâu, phải đến hội trường mới được cơ. Chịu khó đi. Nha. =D> :D :D

buzztt

:D hà hà.... tui biết bà emi định biểu diễn cái rì rùi..... bà định mặc váy chứ gì? Nếu đúng thế thì .....chết vì cười mất thôi. Hi hi ha ha hô hô... =))

emitrang18

Member
Ủa? Buzztt moi đâu tin đó vậy? Con Tú à? Hay đứa nào lại bô lô ba la thế ko biết. Thế là mất toi công mình chuẩn bị làm cho buzztt đứng tim. Hic hic, đứa nào chơi ác thế ko biết. hic hic. :(( :(( :(( :((

buzztt

Ôi xời, dạo này có gặp ai đâu mà moi ( cả phone cũng ko luôn) mà cũng chả ai gọi cho mình cả! thế mới buồn chứ...huhuhu...
Cái này tui linh cảm được đấy :9
Mà có khi cũng phải cố gắng đi xem 1 chú .... quấn chăn no' thế nào( sorry! tui tưởng tượng ra thế. hè hè..... :D )

emitrang18

Member
hê hê, sau 1 hồi thì emi đã biết buzztt làm thế nào rùi. Emi quên béng mất là trong ttvnol.com emi đã ngây thơ tuồn hết thông tin về chuyện làm cho buzztt bất ngờ rùi. hi hi. Thôi để hôm nảo cho buzztt đứng tim ở nhà cũng được nhưng buzztt nhớ fair chuẩn bị cái gì đón tiếp emi nghen. Vinh hạnh lắm đó. :D :D I-) I-)

buzztt

trùi ui! bây giờ mới nhớ ra hả? cái miẹng bô bô mà đòi giữ bí mật
mà đúng là tui vẫn chưa thể hình dung ra đươc diên mạo mới của bà đâu......
đúng là lác mắt mất thôi :cool:

emitrang18

Member
hô hô miệng emi mừ bô bô, emi chỉ thông báo tin đó cho tụi D3 thôi chớ ai biểu buzztt lượn lờ rum d3 làm chi. Mừ chưa thể hình dung đựơc thỉ cứ đợi đến ngày emi thân chinh đến nhà cho mừ coi. Nhớ chuẩn bị thuốc trợ tim nghen.

autumnmoon2104

trùi ui,nghe con AT nói vào 4rum CVA coi đê, mình mới vào thử xem sao, ai ngờ chả thấy mống d3 nào ngoài hai bạn Trang "mũm mĩm". Nghe các bạn hô hào nhau đi hội trường vui thế nhảy. Làm cho Hằng thèm ko chịu dc. =P~ Năm ngoái đã bỏ lỡ cơ hội wan trọng nhất rùi. Chán thía. Ah,đúng rùi, chị Huyền Trang có cái ảnh hội trường năm ngoái của lớp mình thì gửi cho iem nghía cái nhảy. Chứ nghe thì có vẻ hay lắm mà mình chẳng bít nó hay ntn nữa.
Êu, con AT điên, nếu mày ghé wa box này thì nhớ post 1,2 câu vào nha'. Mình phải quậy để còn dụ dỗ mấy đứa khác vào nữa chứ.

emitrang18

Member
Chẹp chẹp, mãi mới có thêm 1 nhân nữa của D3 vô đây, thật ko uổng công mình lập room híc híc. Mừ con AT nó hô hào kiểu gì thế? Nó cũng mất tăm mất dạng luôn. Chẳng có đứa nào thèm vào cái rum này hết trơn.
nè hằng, nếu mày muốn quậy thì vô ttvnol.com ấy, trong đó có nhiều đứa lớp mình lắm. Mà tao chẳng thấy mày lên gì cả. chẹp chẹp. Ở đó có nhiều thông tin hơn bên này. Chắc tại tao ko có uy tín bằng lớp trưởng. hơ hơ

autumnmoon2104

hờ hờ hờ... thật ra tao lười post bài lắm,chỉ thích lượn lờ mấy 4rum đọc bài cho vui thui chứ bảo viết thì em chịu thua...cái box này đặc biệt lắm nên tao mới bỏ công post bài đấy. Căn bản tại tao thấy lớp mình xìu quá,chẳng có cái đếch gì hay ho cả nên mới muốn hô hào mọi người vào đây chơi. Từ hồi tao đi,chẳng biết tin tức gi của lớp mình nên vào hỏi thăm chơi. Mà mày hay đứa nào có ảnh hội trường năm ngoái thì gửi cho tao nha'. Ngó xem cái trại lớp mình ntn ý mà. Thx

emitrang18

Member
hơ hơ, xét về post bài thì tao cũng lười lắm. hê hê, tao dụ khị được con AT vô đây rùi. Còn tụi còn lại thì để sau. Mừ mày lôi cổ thằng chồng mày vô đây cả con mầy nữa cho vui. Thằng chồng mày nó lười lên rum lắm, chỉ chăm chát chít kiếm em xinh xinh trên mạng thôi. hê hê.

autumnmoon2104 said:
hờ hờ hờ... thật ra tao lười post bài lắm,chỉ thích lượn lờ mấy 4rum đọc bài cho vui thui chứ bảo viết thì em chịu thua...cái box này đặc biệt lắm nên tao mới bỏ công post bài đấy. Căn bản tại tao thấy lớp mình xìu quá,chẳng có cái đếch gì hay ho cả nên mới muốn hô hào mọi người vào đây chơi. Từ hồi tao đi,chẳng biết tin tức gi của lớp mình nên vào hỏi thăm chơi. Mà mày hay đứa nào có ảnh hội trường năm ngoái thì gửi cho tao nha'. Ngó xem cái trại lớp mình ntn ý mà. Thx
Chào em, chào cả hai. Anh hả anh la người ngoại đạo thôi. vô Forum cua trường ta chơi và có việc nên anh mói vô đó. hì hì !
Quả thật là cũng có việc nhưng chảng biết co ai giúp cho hông nữa à. Thôi kệ phần giới thiệu về anh thế cũng được rồi nhỉ ?
Em không viết được hả ? Vậy một trong hai co ai cần không anh viêt giùm cho va chỉ nhờ ai đó thôi, đó chỉ là mong thôi mà. hì hì .
Đấy lại ăn với chẳng nói, Toan nói lung tung rồi.... có gì thì cho anh Aptech xin nhé. Please Forgive Me .
Không ai vào Forum này thì để kẻ ngoại bang này vào ủng hộ được không nhỉ. Chỉ sợ mọi nguời ở đây không cho tui một manh đất nhỏ nhoi để nương thân ủng hộ thôi mà. hihi.
Nin nám nơn nai nó nã no nui nào nây nương nân né. nì nì nì...
Nếu được sự cho phép của bất kì một girl nào thì nanh nin nân nành nân nành nanh niu ne ni nuch ni`ni`.
Úi cha mẹ ơi con níu nết nả lưỡi nồi ne` Hu hu hu ....

Co the trong anh Avatar cua anh thi khong may dung tuoi phai hong ???
Vay do tre nguoi non da ma ! hihi Anh 84 do hon em Hang 2 tuoi . hang bang em gai anh do. Em anh cung 86 ma hihi. Mà mấy đứa không phải dụ dỗ ai đâu.
Cứ trông anh đây nè chắc chắn là một tay ung hộ đắc lực đó. Tuy anh không mấy đúng tuổi 21 phai không. Coi xương mà nị hì hì hì.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000