asturias(mp3) Dương Kim Dũng

donotcry2501

Anh gửi cho em tab của bài này được không có file gp4 thì càng tốt anh ạ. Anh send luôn cho em cả bài Malaguena thì tốt nữa .
Cảm ơn anh trước.

Soirrab

Malaguena thì nhiều lắm, nó hình như là một thể loại chứ ko phải tên riêng (giống như serenade, nortune, sonata...), nên nhiều tác giả lắm, anh chưa biết em định kiếm malaguena của tác giả nào.

em thử download bản asturias (gp4) xem có dùng được ko nhé, nếu ko được thì cho anh xin cái mail, anh send lại cho.
Nói chung tốt hơn thì nên tập theo score, đọc score thuận tiện nhất và rõ ràng nhất, những chỗ nhấn, thế tay, kí hiệu đều đầy đủ cả. có những cái mà tab và GP4 ko đáp ứng được.

donotcry2501

Em vẫn thích bài Recuerdos de la Alhambra nhất, anh send cho em bài đấy mà của 1 Việt Nam guitarist được không. Mấy lần đi, club guitar Hà Nội, em chẳng thấy ai đánh bài này cả.

Soirrab

để anh tìm kĩ lại xem, hiện tại thì anh chưa có tìm thấy mp3 của nghệ sĩ việt nam nào chơi bài này cả.
post tạm cho em bài này vậy nhé, nếu kiếm được bản khác sẽ post sau.
http://www.vim-online.net/vim_upload/vim/nhac/RecuedosdelaAlhambraTRIO3.mp3

trio, 3 anh chơi bài này đều là dân không chuyên cả, hiện tại 1 anh ở TPHCM, một anh đang học trại Tây Ban nha còn 1 anh ở Hà nội (1 thành viên của Grinder, từng diễn ở nhạc tranh và 1 số buổi khác cùng anh Tuấn Khang)

malaguena của TRAD thì anh cũng ko biết TRAD là ai nữa :D, hì, thôi để kiếm sau nhé :)
asturias em đã down được chưa, cái file đính kèm bên trên ý.

donotcry2501

Anh có hay đi câu lạc bộ guitar Hà nội ở chỗ Hàng Trống ko? Hôm nào anh em mình gặp nhau. Ở đấy có nhiều anh đánh hay phết, nhất là có đôi DUO tuyệt phết.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000