12D8

Caramel

Member
deck có được đứa nào .. ngoài 2 anh em mình .. rủ rê mãi mà chúng nó cứ lười .. cay thế .... phí cả công mình

ola

êu mấy con chó hic sao lớp mình đi đâu hết mie nó rồi thía. chúng mày có forum lớp mình ko ? gửi cho tao với nhé !!! tao Sơn đây...

LTQ

không phải là không vào , chẳng qua trang này ít đứa quá , và mình không nên phân tán ở 2 nơi như vậy rất khó nói chuyện "phải trái"

C500

Hiện tại em đang hoc cùng lớp với Trần Linh trong trường An Ninh, Anh chị nào lam ơn cho em biết Linh đã có bạn trai chưa vậy? Nhiều anh trong trường em kết Linh lắm

nacksukcao

oài..sao lại không có nhỉ . Có em đây nè . . lôi kéo chúng nó mãi roài . .Từ khi forum cũ hỏng . . chúng nó dẽk vào nữa roài .. . chán vật . .

Caramel

Member
heheh ... ai chứ .. Linh lớp trưởng thì đứa nào mà chẳng kết .. anh còn kết nữa là chúng nó ...
.. có tao vào này Thiều ah .
to ADMIN : đăng kí khó wa' nên chúng nó không vào ...hết

nacksukcao

up.....câu bài cái nhỉ....để nó rơi tít xuống dưới cùng. . . mình nhìn thấy cũng không đành lòng. . .hic hic/...chẳng ai chịu vào. . .chán. . .

nacksukcao

Dua..chung may daaaaaaaauuuuuuuuuuuuu roiiiiiiiiiiiiiiiiii..
Ma forum sua xong xem the nao chu..bi mat 1 so bai the nay a`.tuc ko chiu dc..ANh Nguyen Lam ma vao thi nhan tin cho em cai nha''..em ko nho nick cua anh ro lam nen ko nhan tin cho anh dc..em muon hoi ty thoi...

LTQ

Tao toàn vào trang này , nhưng chủ yếu post bài bến 03-06 bên đó lắm em xinh , hấp dẫn hơn :p

ra_mica

hehehe, cai trang ni` ko co vnitmes,dang ky' thi` rac' roi', topic thi` ko hap^' dan~, ghet wa.Tui co' cong dua cai topic ni` len dau^` nha, co' dc thuong gi` hong?

Caramel

Member
ịt chẹ ... sao cứ post bài là tên mình lại to tổ bố thằng ăn mày thế này ... thế này thì làm nick làm cái éo gì ... bullshit ... cả năm vào đây được 1 lần .. hĩ hĩ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000