12D2

subu_zaizai

bọn em bán cũng không đắt lém mà! Có 10K/sandwich, 8K/hotdog....Mãi đến cuối buổi do cầu vượt cung nên giá tự động biến đổi: 3K/ một cốc nước lọc!!! Cũng không đắt lém mà!!!!

Vũ "nhị"

Member
Lãi 154K trong đó em sở hữu 100% cổ phiếu. Thế nên em mới nói là em không muốn bóc lột các em gái gian hàng mình.

Bình quân 30K/người.

Hôm đấy em hát "rong" trong quán thu hút được 1 số đứa hiếu kì, nhưng đến khi biểu diễn thật thì lại tịt ngòi.

Vũ "nhị"

Member
Anh ơi, lãi lớn biểu hiện trình độ bóc lột phát triển cao độ ( y như môn KTCT ) mà em không có năng khiếu marketing nhằm "bóc" túi người ta như mấy đứa làm gian hàng bên cạnh. Cái chính là khi anh em cũ gặp nhau còn có nơi chốn để dùng chân, để buôn chuyện, cái đó mới là mục tiêu của em chứ không phải lợi nhuận nữa. Tất nhiên là cái gian hàng "vắng teo" ấy đã hoạt động đúng như những gì em tiên đoán và dự liệu.

Còn về phần vỗn lẫn lãi, bọn trẻ dự định "nhậu" 1 bữa xả láng, còn lại bao nhiêu mới trả lại cho em. Thế là em trở thành đối tượng bị bóc lột!

Hờ đời lúc lên voi xuống chó thật chẳng biết đường nào mà lần. Khổ thân anh quá. Thôi việc đã qua kệ nó. Hè tới em về kéo bọn gội cạo đi chơi cho vui.

Vũ "nhị"

Member
Anh ơi, hè anh về không biết em đi được không nữa: tháng 6 thi HK, tháng 7 thi ĐH (lần này sẽ là Ngoại ngữ Thanh Xuân), tháng 8 lại quay về học tiếp. Mà lúc đấy sợ em thân tàn ma dại, không ra hồn người vì phải sinh hoạt trong trại.

Bây giờ hình như nó thành phản xạ rồi, cứ thấy giảng viên là buồn ngủ. Hôm nọ liều mình chui vào giảng đường ĐTVT, học 1 tiết "Lập trình số"...cảm giác đầu tiên là "choáng", nghĩ cho tương lai thảm cảnh của mình...

Anh ơi, cái chữ kí của em bây giờ trở thành phương châm sống mất rồi, he he...

Hay, hay, hay đến thế là cùng tiên sư anh Tào Tháo.
Anh học thế để thành xác ướp à. Học gì lắm thế. Dù sao đến lúc đấy tính tiếp anh ạ. Mà hình như chỗ này thành chỗ của riêng anh em mình rồi. :( Dân tình đi đâu hết cả.

subu_zaizai

Các anh này học hành kinh vật!!! Ai cũng chăm!!! Khiếp wá! Nhưng mà em phản đối anh Vũ nhá! Lợi nhuận cao là kết quả của trình độ phát triển vượt bậc chứ! Giỏi thì mới thu được lợi nhuận cao! (như lớp em nè!!!)

vinh_loves

Thấy mấy bác bàn về chuyện tiền nong, em định ko nói j` nhưng nghe Hằng nói câu : "Các anh này học hành kinh vật!!! Ai cũng chăm!!! Khiếp wá" -> ặcặc, thật là, D2 vô đối ra trường rồi mà vẫn mang tiếng oan, hé hé hé...

Vũ "nhị"

Member
Có oan gì đâu, thì thường ngày lớp mình chả chăm khoản Halflife, Gunbound, trong giờ chăm nói chuyện, xong đến "chăm" vào sổ đầu bài, thế mới thành huyền thoại được chứ.

Vũ "nhị"

Member
20-11 em rỗi việc, chắc chắn đi được, nhưng không hiểu các bác khác định tụ tập ở đâu, đi vào lúc nào...Tù ngày thi xong lớp mình khó liên lạc quá. Các bác vận động Cường down chủ trì phát này đi.

Anh ơi hôm chủ nhật trường em tổ chức ngày hội sv quốc tế vui vãi hàng. Em chụp được ít ảnh đã upload lên net bác nào muốn xem gửi địa chỉ hộp thư lên đây em sẽ gửi link.

Em gửi cho Vũ Nhị rồi mà. Có điều em upload lên webshot.com nên ai muốn xem, em phải gửi thư mời thì mới có đường link. Em gửi bằng email đấy anh xem lại xem.

He he hôm đấy màn biểu diễn thời trang của em hơi bị ngộ nghĩnh. Hải Lớ xem rồi hả.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000