12D2

vinh_loves

Vinh Biển dạo này thay tâm chuyển tính hay sao mà hạ cố đến Box lớp mình thế này, sao không rủ thêm vài thằng khác vào cho vui??
Ừ thì dạo này đang đợi Bách Khoa gửi giấy gọi nên tranh thủ vào forum của trường chơi cho vui, tưởng gặp lại nhiều anh em thế mà quanh đi quẩn lại cũng chỉ có 3-4 mống -> chán. Mà có lẽ mình cũng chẳng hi vọng có thêm thằng D2 nào nữa đâu.

subu_zaizai

ừa, topic lớp anh lèo tèo wá! Sang topic lớp em mà học tập! Người người câu bài nhà nhà câu bài! Qua mà coi! Hơi bị vui!!!!111

Chậc nghe chừng còn vài ngày nữa em đi mà cái topic lớp mình buồn như chấy cắn. Hôm nọ qua thăm thầy Thắng xem chừng nỗi đau cũng đã nguôi ngoai :D

vinh_loves

Đùa, Hùng ơi! Để em hậu bối chửi cho là "NGU DỮ DỘI" thì còn gì là thằng đàn ông nữa =))
Mà sao em Hằng hay sang topic lớp anh chơi thế, muốn tìm hiểu gì ở cái lớp vô đối nhất trường này, hay là đã trót rơi vào bẫy của anh nào rồi ^^ (chắc ko đâu nhỉ!)

Kệ nói chán thì thôi. Hơi đâu mà hầu chuyện mai tao đi rồi bận quá :( Mà hình như chỉ có thằng đại ca của lớp ra tiễn thôi .

subu_zaizai

vinh_loves said:
Đùa, Hùng ơi! Để em hậu bối chửi cho là "NGU DỮ DỘI" thì còn gì là thằng đàn ông nữa =))
Mà sao em Hằng hay sang topic lớp anh chơi thế, muốn tìm hiểu gì ở cái lớp vô đối nhất trường này, hay là đã trót rơi vào bẫy của anh nào rồi ^^ (chắc ko đâu nhỉ!)
Đấy đâu phải là chửi mà là góp ý thui mừ!! EM thấy lớp anh lèo tèo was thì sang chơi thui! Chứ con trai lớp anh thì... Chẹp....chẹp.... Trường mình có mỗi anh Hiếu lớp 12D1 03-06 là ổn thui!!!!!!!1

ac quy

chậc chậc... :-/ forum của lớp mình thế này thì đúng không có ma nào vào thật ta vào nhưng có tên khốn nào chịu nói chuyện với ta đâu cơ chứ :( . Chán roài đấy :-w

haketu

Member
vợ ơi, về lớp mình mà câu đi chứ, sang lớp các anh chị làm j`
mà sao lại nói anh Hùng thể hả vợ, hixxxx, CỐ CHỦ NHIỆM CLB NHẠC CỔ ĐIỂN đấy!!!!!

ac quy

thằng Công "điếm" chứ thằng nào mà hỏi :cool: . Mà không biết đây có phải là forum của lớp mình không nữa mà dân mình chẳng thấy ma nào mà dân nó thì sao mà nhiều thế :-/

subu_zaizai

haketu said:
vợ ơi, về lớp mình mà câu đi chứ, sang lớp các anh chị làm j`
mà sao lại nói anh Hùng thể hả vợ, hixxxx, CỐ CHỦ NHIỆM CLB NHẠC CỔ ĐIỂN đấy!!!!!
Vợ không cố ý ! Nhưng đấy có phải nói xấu đâu! LÀ góp ý đấy chứ!! MÀ anh ý có vẻ khó tính was nhỉ??? hay tại sắp bay nên thế????

Úi giời ơi anh mới sang được 1 ngày thì thằng em út nó đòi mua quà chú thì đòi về. Thế đợi anh đi rửa bát kiếm tiền mua vé máy bay về đã. Mà nhắc đến máy bay mới thật khốn nạn. Khốn thật khốn đến thế là cùng tiên sư anh Tào Tháo. Bay 5 tiếng sang Seoul nó cho ăn độc 1 bát cháo loãng. Xuống đến nơi ngồi đợi vêu mỏ 5 tiếng nữa mới được chuyển máy bay. Đói đi ra hàng ăn nhìn giá tiền lại ra nằm vật vờ tiếp. Đã thế tối hôm trước khi đi có ăn được gì đâu. May nhờ hồng phúc tổ tiên để lại vẫn lê được cái thân tàn đến Mĩ.

Anh đang o Mĩ rồi em ạ. Ở Seoul thêm 1 h nữa là anh đốt sân bay luôn đấy chúng nó bán đồ ăn như ở nhà mình bán vàng vậy. 1 bát cháo nó bán 100 000 bố nó chứ.

gil87

bạn Hùng đến thành phố nào của Mĩ học vậy?Dù chẳng wen biết j nhưng cũng chúc mừng cho 1 dân Chu trên đường thành đạt
đến Seoul mà kinh khủng như bạn nói thì làm sao có những bộ phim Hàn lãng mạn vậy?

Trời ơi cứ có tiền mà đến Seuol thì cậu thành ngọc hoàng luôn còn không tiền thì ra nhập cái bang :( . Bạn gì gì A3 à bạn Trang cũng định học ở Mĩ à mình ở Huntington WV nick của mình là viethungd2cva hãy add mình nếu bạn muốn trao đổi thêm :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000