D4----35 girls and only boy:>>

fruit NHO

Active Member
nói chung anh thấy cũng ko đến nỗi lắm ....có lẽ với anh thì ......^^ ....chắc 1 time rùi có cạ em sẽ thấy đỡ hơn ...
hum nay vừa nhận = khen cho lớp , chả biết đưa ai giữ bây giờ :(

hum nào làm cái bảng thống kê xem lớp mình thế nào nhỉ ? ;)

mây xanh

Member
Thống kê cái gì hả Oanh?
Lúc đi học cấp 3 thì mong vào ĐH,bi h vào ĐH rùi thì thấy chán quá.Huhuhu.Học trường này Vân phải học hành tử tế,chăm chỉ hơn cả học thi ĐH,ko có thời gian tham gia hoạt động Đoàn,buồn hết cả lòng.Đảm bảo ko co trường nào năm thứ nhất học nhìu như trường này.Lớp Tiếng Nhật của V có mỗi 5 tên con trai thui.

maybeily

ối trời , đăng kí ko biết mệt mỏi cuối cùng cũng đã thành công . Nhớ mọi người quá, nhớ nhất là những đứa trước đây mình hay gây gổ cãi nhau , bây giờ nghĩ lại thấy thèm. Mà tự nhiên lại thích mặc đồng phục đi học mới sợ chứ:( .Hay là hôm nào lớp mình tổ chức họp lớp đi , hay hội trường thì cố mà đi đông đủ nhé

fruit NHO

Active Member
thông báo là hội trường năm nay đúng vào APEC " không đc tụ tập đông người "
tao cũng thèm mặc đồng phục
@ Vân: lớp chị có 4 tên ...mà thế đã đc coi là ...NHIỀU !!!
:((

lovelypink

Member
chúng mày đúng là lắm trò...lại còn mặc đồng phục nữa...xin mợ...ngày xưa con chạy cái đồng phục còn không thoát.nhớ hồi bế giảng năm lớp 10 còn tí bị đuổi về can tội miss Hương nhìn thấy cái quần "giả đồng phục" có thò ra 2 cái nắp túi.miss nói kiểu quần này không chấp nhận được,thế là em loanh quanh 1 lúc rồi bùng luôn,sướng quá đỡ được bế giảng,hehehe.nhớ mãi,khiếp cái áo đồng phục của mình bi h không biết trôi dạt phương trời nào nữa...
tết này tao về,lớp mình tụ tập đi,gần 2 năm rồi chưa nhìn thấy mặt mũi lớp mình.hồi hè về tao còn chẳng đi thăm miss Hương được can tội què chân,hehe
good luck!đại học ở việt nam lên mặt báo bao lần là làm thất vọng những người khổ sở luyện thi và háo hức được đi học mà...
thôi cố gắng chúng mày nhá....

fruit NHO

Active Member
tao đi học , có 2 mảng
mảng chơi thì vui
mảng học thì hì hà hì hục , chày bửa để ko phải thi lại

nhưng thèm mặc đồng phục thật
cái lúc bị bắt mặc hàng ngày thì làm j có đứa nào thik cơ chứ!
nhưng nhìn bây giờ , thấy cái áo đồng phục CVA đẹp thật!!!!!
lớp mình mà tập trung được hơi bị khó
hội trường chúng nó còn chả về!

AC_MILAN

hì hà hì hục kiểu j mà tao đã bít là phải thi lại rùi đấy,thế có nhục ko!!!!!!hội trường công nhận là chán chết but tụ tập với nhau thế là vui rui.mà đúng như con Hằng nói i':hôm nào phải tổ chức họp lớp điểm mặt anh tài đi chứ nhẩy.
tao con thi 3 môn nữa chúng mày ạ.,,5.1 la xong...mong ko phai thi lai thêm môn nào nữa để con đi chơi với chúng mày chứ nhỉ.....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000