Những chuyến xe chở thương yêu ^^

Gigi Chew

Member
hồi còn xe 33 cũ ý! bọn em có nhóm tứ quái xe bus đấy! nghĩ lại thấy vui ời ơi là vui! còn có cả 1 quyển sổ dầy cộp ghi lại những chuyến xe mà mình đi trong ngày nữa cơ! hồi đấy sao mà can đảm thế? lên xe là chọc nhau cười tơi bời luôn, chỉ ngại xuống vì cười nhiều vui quá! bây giờ nghĩ lại rùng rợn, chắc ko dám quay lại vì hồi đấy bao nhiêu chuyện động trời ko dám quay lại nữa đâu, nhưng vẫn thấy nhớ!

kakakaka

O hn thi co xe 50 cu~ la dep nhut, dep kieu co dien, kieu Phap y ma. Chang co dieu hoa gi sat, luc thi nong khung khiep, nhugn ma thik. Xe di duong THanh Nien, nhin len tren noc xe, thay gio va thay nang, thay ca hang cay nua===>dep cam dua nao che. Va lai cung nhieu CVA di xe nay, thik lem. Tiec la bay gio khong con xe 50 dep nua, thay bang cai xe gi toan khoi. Ma cung co con duoc di bus den CVA nua dau... hic hic. Nho xe bus qua, nho ban Hung D2 di bus cung, toan che o^ chung voi minh... hic hic. Gia ma duoc hoc them 1 nam o CVA.......

unperfect_man86

ablaze gem said:
hơ, từ Bách Khoa đến Đại học Mỏ địa chất. Thích đi hum nào chị dẫn đi :D. 2.500đ một vé thui :D.
2500 vnd 1 vé ??? chắc vé của em ko có bảo hiểm B-)

nhìn cái xe 31 giờ tan tầm mà ác liệt ........ dân cva chứng tỏ trâu phết.

cloud1812

Member
hix nhưng mà đi xe bus ít con trai lắm, toàn con gái, hồi trước em đi xe bus cứ thui thủi 1 mình, chẳng bít nói chuyện với ai :( mặc dù có dân CVA trên xe :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000