A2 của thầy Dương Ngọc Liên ơi!!!!!

hawking

Theo nguồn tin bí mật, sau trận bóng chiều nay, thủ môn Thành Lehmann sẽ mời toàn bộ ae đi ăn tiệc. Đề nghị mọi người đi đủ-

bogosipo

Hehe !!! Chuc cu ban hoc hanh ko bi thi lai !!! Yeu em nao vua xinh vua hien nhung luc mot minh thi ... !!! The thoi la du roi !!! Chuc nhieu ko thanh hien thuc !!! Friends for the win !!!

cupid

thông báo với các bác là do nhiều lí do k biết có chính đáng hay không nhưng em chưa được ăn tiệc mừng a cu Bấn tròn 21 :| :| :|

hawking

Đúng đúng. Cho ăn khao đê. Hôm trước đi đá bóng đã mang theo cả quần dài để mặc rồi. Vậy mà nó cho ae leo cây.

Pikachu

Member
thưa anh em,rún bò quyết định khao anh em ta 1 bữa ăn uống no say trị giá 500k.Rún bò đã gửi tiền cho tôi và anh em muốn tổ chức khi nào thì thông báo trực tiếp cho tôi

jumbo_lp

Sau trận bóng hôm đó đúng là tôi có ý định mời anh em đi đánh chén một bứac no say, nhưng do điều kiện thời tiết không cho phép nên đành ngậm ngùi ra về không kèn không trống. Sau một đêm suy nghĩ tôi đã quyết định đầu tư vào một vật có ý nghĩa hơn để phục vụ cho anh chị em trong suốt các chuyến nghỉ mát vào mùa hè tới nên bi giờ cháy túi rồi, đến tiền đổ xăng cũng không còn. Mong anh chị em hiểu và thông cảm.
Và đây là hiện vật giúp anh chị em thư giản trong những chuyến đi nghỉ vào mùa hè nóng bỏng tới.

Pikachu

Member
mang đi làm gì????mà có đủ laptop đâu mà chú cứ máu????dạo này các chú đòi hỏi đời sống cao quá.........

ong vang

thằng thành khốn nạn thật,nhận hết lời chúc này đến lời chúc khác mà lại đi mua sắm cá nhân thế đấy, cái đó là cái gì? khoe khéo thế. nếu rún bò mua phục vụ anh em thì phải sung công quỹ, mỗi thành viên CGC sẽ dc sở hữu 1-2 tuần, nghe dc không anh iem?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000